Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme wa 110v/208V

Discussion in 'Matangazo madogo' started by shilanona, Jan 7, 2011.

  1. s

    shilanona Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ebu mtaalam mmoja anisaidie. Ninauziwa kifaa cha kuumulia mikate (proofer) hapa USA. Kwa umeme wa kitanzania wa 220v-240V mashine hii ya 110v-208v itafanya kazi?
     
  2. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Iangalie mashine yako vizuri, kama ina options ya 110v na 208v, itaweza kufanya kazi. Unachotakiwa kufanya ni kuchagua option ya 208v ktk mashine yako.
    Kama hiyo ni range, yaani 110v up to 208v inclusive, pia inaweza kufanya kazi kwani kwa bongo nadhani (sina uhakika sana) rate i 200v-250v for domestic uses.
     
  3. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hapa bongo kutengeneza/kuunda vifaa kama hivyo mgumu lkn wanaweza sasa ku-step down voltage, so we nunua tu!!
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni kweli anunue tu kisha nunua na step down regulator/adaptor utatumia kama kawaida.
     
Loading...