Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme umekatika!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Mar 28, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Umeme umekatika ili tusione mechi ya Barcelona na AC milan!!
    Hizi ni mbinu chafu za Ngeleja na CCM yake!!!
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Du poleeee uku kwetu mabwepande upo!
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    wametangaza @ morning via tbc kuwa hakuna mgao ila ni uchakavu wa mitambo
     
Loading...