Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme umekatika mara 7 leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mfianchi, Mar 10, 2012.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Jamani sasa Tanesco wanakeresha leo hii umeme unakatwa na kurudi mara 7,hivi sasa wamekata tena tupo gizani,kinachoudhi zaidi wakiwasha baada ya dk 10 wanakata na kurudia tena vivyo hivyo ni kama vile cd yenye mikwaruzo,mwishowe watatuunguzia vitu vyetu.Tanesco acheni UPUMBAVU wenu sio siri mnakera sana,mumengeza bei ya umeme lakini huduma bado mbofumbofu sh....i yenu
     
  2. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wamekasirika kwa Naibu Waziri wao kusema $4000/- na 1.5M kudai ni VIJIHELAH! Duuh!
     
Loading...