Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme umegoma kupita kanisani kwa Kakobe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kasyabone tall, Jun 28, 2010.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Waheshimiwa nimepata taarifa mda si mrefu kuwa ule umeme wa tanesco umeshindwa kupita kanisani kwa kakobe. Kama kuna mtu anataarifa zozote tunaomba mtujulishe.
     
  2. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Source please
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huu ni umbeya source please!!!!
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ..Ila kwenye taarifa ya habari ya TBC saa mbili usiku kulikuwa na msemaji wa Tanesco akitoa maelezo ya kushindwa kwao kupitisha waya wa Volt fulani (samahani, nilikuwa na wageni nikawa nasikia juu juu tu!) na wameamua kupitisha waya wa volt ndogo zaidi kwa maelezo ya kuhakikisha kuwa miundombinu mbinu yao iliyokuwepo hapo tayari isiharibike kwa kuipitishia volt kubwa...or something similarly stupid. Kwa ujumla maelezo yalikuwa yanakiri kuwepo kwa mabadiliko kuhusu hiyo njia ma umeme kupita hapo kwa kakobe.

    Nikajikuta nikijiuliza, walipokuwa wameshika bango la ugomvi na Kakobe hawakuyajua haya???
     
  5. C

    Cool Member

    #5
    Jun 29, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimesikia ni gazeti la DIRA ndo limeandika
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    amen amen amen


    haleeeeeeeeeeeeeeeeeluuuuuuuuuuuuuuuyaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Umbea?
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,486
    Trophy Points: 280
    Kakobe oyeeeeeeeeee
    [​IMG]
     
  9. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Oyee Oyeee: Bwana anampigania: Wote sema - Ameeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeni
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli tuamini Mungu wa Kakobe amejidihirisha.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    U guys are jokers kama Tanesco na Kakobe..Kwanza mnaleta habari roborobo halafu mnaleta mapambio ya halelujah sijui nini..Bwe he he he..
     
  12. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Imekukera?
     
  13. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Ngoma inogileeee, ngoma inakoleaaaa, ngoma ya Tanesco, haha haupiti (umeme).
    Na tuone sasa itakuwaje....masikio yanawasha. Msichezee watumishi wa Mungu jamani, kama vile hamkuwa na alternative?????
     
  14. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    As a scientist I can only feel sorry for the mediocrity and 'exalted' blind faith and give my ribs and lungs a perfect exercise with a BIG BWE HE HE HE.
     
  15. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Mitanzania bana!
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,197
    Trophy Points: 280
    Amen, ila mimi ni Tomaso, mpaka nithibitishe, na nikishathibitisha nahamia kwa Kakobe moja kwa moja.
     
  17. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,788
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kama umeme unaingia ndani ya kanisa lake inakuwaje huu wa kupita ushindwe? Je, tatizo lipo kwenye eneo la Kakobe tu na kwingine kama Mawasiliano Towers hakuna shida hiyo? Kama tatizo lipo kwenye lines zote na nzima kutoka Ubungo mpaka Victoria basi si kwa sababu ya sala za Kakobe.

    Mimi ni RC, tuna amri kumi za Mungu; ya kwanza inasema,"Mimi ndimi bwana Mungu wako, usiabudu miungu wengine". Sasa kwa wale ambao mnamsifia Kakobe kwa maombi yake kuwenu makini kwani anaweza kuwa anatumia miungu mingine au nguvu za giza. Haiwezekani kitu cha manufaa kwa nchi na wananchi unakizuia na kusema eti mungu atazuia. Kwanza huo uaskofu alipewa na nani? Kwanza sala gani muda wote ni sadaka, fungu la kumi na kuombea tu, hakuna kushukuru?
     
  18. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    watanzania hasa tunashangaza......................tunaweza kukataa maendeleo kwa kuwa tu mtu fulani kasema maendeleo yasipite mlangoni kwake!
     
  19. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sasa unataka hata kama hayo maendeleo yanakuua uyakubali tu? Kweli watanzania tunashangaza sana kwa kusoka kujua haki zetu ziko wapi!
     
  20. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    una udhibitisho gani kuwa Kakobe anatumia miungu mingine?Go and read your bible again,using'ang'anie misale tu.​
     
Loading...