Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme ulipokatika!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Manyanza, Jun 1, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wana Jamvi
    nilipokuwa napata dinner jioni hii, ghafla Umeme ukakatika.
    nikakumbuka miaka 11 iliyopita.
    ilikuwa jioni moja tumekaa mkekani tunajiandaa kula ilikuwa ni ugali na samaki na mchicha ghafla umeme ukakatika,nikainuka kwenda kutafuta Taa ya Chemli nikavaa Kandambili zangu wakati nakatisha katika ya chakula mguu ukatua ndani ya bakuli la mboga yaani samaki! haraka haraka nikautoa na sikusema kitu nikaenda kunawa nikaleta taa nikawasha tukaendelea na kupiga Menu kama kawaida lakini sikula samaki wala mchuzi mpaka mwisho nilikula mchicha tu.
    nimeikumbuka hii jioni hii mara baada ya umeme kukatika wakati nakula
    haya ni baadhi ya madhala ya kukatika bila taarifa.
    KAMA NA WEWE UNALO LAKO UNAWEZA KUTUJUZA
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Umeme ukikatika hunichanya kabisa maana hamna ninachopenda
    hakiitaji umeme... basi hata akili inakua hajatulia fulani..
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unaweka mambo ya umeme hapa ili iweje?!
     
  4. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii inafaa JF chit chat
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mi nafikiri ungepelela kwenye Joks/utani!
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Punguza .......
    Mod atapeleka mahari pake
    Lakini hii thread ukiangalia imekaaa
    Kifamilia zaidi nahisi hapa ni mahari pake,
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    niliipeleka kule lakini Invisible kaona hapa ndio mahali pake.
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Eti eeeeh
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    great thinker kweli.....useful thread,thanks!
     
  10. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Thanx Asha D
    unachangia ulichonacho moyoni, kuliko watu wengine wanajifanya wanawafundisha wakina Invisible na Mods jinsi ya kupanga thread.
    kama mtu huna cha kuchangia soma na upite.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    umeme ulikatika siku moja.......

    ngoja niishie hapa.....
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Muone vile...unataka sifa tu umekua JK wewe?!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Fellow T1 asante dear kwa compliment...
    ila naamini hakua na nia mbaya member aloongea hivyo
    naona aliona imekaa kisoga zaidi...
    Hata hivyo naona hamna lililo haribika..
     
  14. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haaahaaa anataka kua Magufuli huyo!
    Maana JK kanywea sasa hivi misifa yote mfukoni.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Kwa niaba ya woote ambao wako curious naomba malizia...
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Michelle nilikumiss, nilipokuona kwenye uzi wa Gaga ndo kabisaaa!!
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Asha D, asante kwa hekima na busara zako dada yangu
    wadada wote wangekuwa na hekima kama wewe humu Jamvini
    ingependeza sana.
     
  18. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #18
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umeme ulipowaka ukakuta tumechokaaaaa!!
     
  19. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    miss you too dearest,yaani najisikia uvivu kufikiri na kuandika,ndo maana nimeacha ile useful thread ya Gaga,nikaja huku umeme ulipokatika:biggrin1:
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    jamani am blushing....
    Asante..
     
Loading...