Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme ukikatika dar, raia wanashangilia: C C M C C M SI SI EMU SI SI EMU!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Felixonfellix, Oct 20, 2011.

  1. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari za asubuhi wadau
    Asubuhi ya leo nimepigiwa simu na rafiki akaniambia jambo la kushangaza sana.
    Katika baadhi ya maeneo ndani ya jiji la Dar, kila wakati umeme unapokatika utasikia makelele mengi ya washangiliaji.
    Wote kwa lugha moja wanasema C C M C C M SI SI EMU SI SI EMU SI SI EMUUUU
    Ningependa kusikia wakazi wa jiji hilo wanasemaje? Je kuna ukweli ndani yake au ni ugeni wa rafiki tu aliyefika mjini?
    Kama kuna ukweli nadani yake naomba tujadiri au tujifikirishe kuhusu haka katabia; je
    kana maana gani?
    kana tupeleka wapi?
    kameasisiwa na nani?
    kana tija kweli?
    kana maudhui gani?
    kanawakera kera kweli wadau?
    n.k n.k!!
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu wadanganyika miyeyusho tu wanajifanya wanahasira halafu hamuna lolote..
    bora waroho wamadaraka wabadilike tu kuliko kusikiliza hawa raia kwani wanaboa mbaya..
     
  3. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo huo ni mkwara tu ambao hauna tija?
    Kama ndivyo kuna haja gani ya kuendelea kupiga makelele?
    Kwa mantiki hiyo unaniaminisha kuwa watanzania wote ni wanafiki?




     
  4. K

    Kiti JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM ndio wametufikisha kwenye mgao inabidi washangiliwe kila umemeunapokatika
     
  5. l

    luckman JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    watu wamechoka sna kiujumla!na hii ni sababu ya chama kibovu!!
     
  6. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    kwani wao ccm hawautumii huo umeme? Au ccm ndo wanaokausha mabwawa ya vyanzo vya umeme?,, hao raia wajitokeze panapohusika waeleze jinsi ccm inavyoshiriki kwa kukatika kwa umeme nchi,, maoni yao labda yatamaliza hili tatizo
     
  7. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpaka nishuhudiye mwenyewe ndiyo na mimi nitaungana nao.
     
  8. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona hata mechi za Yanga huwa wanashangilia CCM! CCM! Hao ni magamba tu hawana jipya. Hasira zao ni pale umeme unapokatika tu, baadae wanasahau.
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Inatubidi tuisifu ccm kwa kuendesha tz kwa miaka 34, bila mgao wa umeme. Kamgao ka mwaka mmoja tu kanatupagawisha!
     
  10. M

    MAJANI YA KUNDE JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Kiti ,zamani umeme ukikatika watu walijiuliza kuna nini leo lakini siku hizi Umeme ukiwaka siku tatu mfululizo watu wanajiuliza kwanini umeme haujakatika yaani imekuwa ajabu umeme kutokatika,.Haya ni matokeo ya Utawala wa kizembe wa CCM HAKUNA WAKUWAJIBIKA,WALA KUMUWAJIBISHA MKOSAJI KWANI WOTE WAKOSAJI TU.
     
  11. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Eti Dar Magamba teh teh
     
Loading...