Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme tz

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by popiexo, Jul 22, 2011.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Jul 22, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kukosa kazi. grid ya Taifa imeamua kucheza ruka kamba,
    Hapa ni karibu na Songas Ubungo
    [​IMG]




















     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jul 22, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, kwa hali hii Vasco Dagama na serikali yake waingie wacheze...
    Mungu ibariki Tanzania
     
  3. N

    Ndolah New Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bora kuliko ku kaa tu.
     
Loading...