Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme tatizo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MUREFU, Jul 2, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kulikuwa na mwanaume wa kichina na mwanamke wa kitanzania wakawa wamefanya tendo baada ya miez tisa yule mwanamke akajifungua yule mchina akaenda kumtazama mtoto akakuta mweusi akamuuliza mkewe
    mchina: fipi muke angu mbona mimi na veve nyeupe?
    mkewe: hata mimi ninashangaa mana hata mm ni mweupe wewe imekuwaje kwan?
    mchina: hapana veve na mimi hakuna ntatizo tatizo ni ntanzanyia hakuna meme
    mkewe: kwahyo tatzo ni umeme?
    mchina: ndio! Kan mimi hot na veve hot na meme hakuna katika kufanya tendo ndo mana toto ungua kabisa
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii imeƬshakuja sana humu jamvini
     
Loading...