Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme shida ! Kila kitu shida !

Discussion in 'Jamii Photos' started by Somi, Jul 30, 2011.

  1. S

    Somi JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 563
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kukosa kazi kubaya sana. Grid ya Taifa imeamua kucheza ruka kamba, Umeme wa uhakika TZ mpaka mwisho wa dunia!
    Hapa ni karibu na Songas Ubungo

    [​IMG]


    Kama gesi ipo na umeme tunakosa bora na mafuta yasipatikane maana hayatasaidia kitu zaidi ya kufaidisha mijizi michache huku shida zikiendela

























     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duuuuuuuuuuuuuu............
     
  3. gwambala

    gwambala Member

    #3
    Jul 31, 2011
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ah hiii kweli kabisa!
     
  4. wende

    wende JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aise hiyo ni kali kwelikweli...kwa hali hiyo giza ni mpaka milele!
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,705
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mbona hii kitu ya pylons na waya kuruka viunzi ilisha kuwa presented na kaka M.M. Mwanakijiji long ago!!!!! Somi jitahidi ujaribu kupitia thread za huko kabla utaiona.
     
Loading...