Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme sasa ni janga kubwa kwaTz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bakulutu, Feb 1, 2012.

  1. Bakulutu

    Bakulutu JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 1,726
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hakika umeme umeshakuwa kuwa janga kubwa kama la mafuriko,tena janga la makusudi na uzembe.Nchi isiokuwa na huruma.

    Leo tareh 1,ukinunua umeme wa 5000 unapata unit 1.
    Wa 10000 unit 19.7.
    Sasa jiangalie wewe mwenyewe kwanza,alafu uje kwenye nyumba za kupanga.
    tumekwisha.

    OLE WAKO WEWE ULITOKA NYUMBANI SIKU YA UCHAGUZI UKAENDA KUPIGIA CHAMA CHA RANGI YA KIJANI,HAKIKA SAHIVI UTAONA NYEKUNDU ILIOKOLEA(DAMU YA MZEE)!!
    Na bado wanajipanga kupiga misumari zaidi!!
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Best we acha tu!

    Serikali ya mafisadi wameamua kutumaliza kabisaaaaaaaaaaa!!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,696
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Mkiongea haya mnaniliza wadau make nusu saa imepita sasa umeme umebebwa na wahujumu uchumi akina Mgeleja
     
Loading...