Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme mwanza, wawaka 24hrs

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ntamaholo, Sep 16, 2011.

  1. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    katika hali ya kushangaza, maeneo baadhi ya jiji la mwanza umeme umewaka kwa zaidi ya 24hrs bili hata kukatika. Ilikuwa ni juzi umeme ulikatika, ulirejea majira ya saa sita na haukukatika mpaka sasa.

    Kwa jinsi walivyozoea wananchi kuna wengine walifunga biashara zao mapema kwa kuamini umeme utakatika baada ya mda mfupi kwani walishinda na umeme. Mazoea kweli yana taabu.

    Source: Direct observation and experience (primary data).
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Maeneo yapi hayo?
     
  3. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #3
    Sep 19, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmh, wapi huko cos mtaani kwe2 umeme mgao upo daily ukiwaka haipiti cku hawajakata.
     
  4. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unashangaa nini na wewe Haki yao kama wananchi wa Tanzania kupata huduma ya nishati ya umeme kwani wameilipia.
     
Loading...