Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme!!!!!! Mahabusu watoroka kituoni magomeni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jogi, Aug 10, 2011.

  1. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    wakuu, kuna taarifa kuwa mnamo tarehe 8 august 2011 majira ya saa mbili mbili usiku katika kituo cha polisi magomeni umeme ulikatika, kuna mahabusu aliletewa chakula, kituoni palikuwa na polisi wa kike tu, wawili, akisha pokea chakula alienda kufungua lango la mahabusu ili amtoe muhusika apate kula, alipomalizia kufungua komeo, mahabusu walivamia lango na kumkumba nalo wp, alianguka chini, chakula kikatawanyika, mahabusu 16 kwa escaping velocity wakatokomea gizani wakimpita wp counter asijue la kufanya, haijaweza kufahamika mara moja askari polisi wanaume walikuwa wapi hadi kituo kikubwa kama magomeni kubaki na askari polisi wa kike tena bila silaha. yeyote ajuaye zaidi ya haya kuhusu habari hii ana nafasi ya kumwaga nyuzz hapa, sikuisikia popote gazetini wala redioni. Nawasilisha
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha watakabwa watu mitaani mpaka baaas! Si mbaya saaana wacha serikali itie akili kuwa powerblackout ina madhara kiasi gani na wazingatie wasijifanye wako busy kuratibu safari za kaka muda woote
     
  3. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu hukupita kwenye li Jeshi?
    Askari ni askari hamna askari wa kike wala wa kiume,tena wa kike ndio hatari,of course nazungumzia trained askari sio wale wa kampuni za ulinzi za kulipwa ambao unaweza kuchukuliwa ukawa askari wa reception ili mradi you are beautiful;:tea:

     
  4. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Taratibu haziruhusu askari wa kike kufanya kazi baada ya saa 12:00 jioni, let alone, kuwa peke yao kituoni usiku.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha ha ha kaazi kweli kweli
     
  6. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hebu wahusika mtujuze maana hii habari ni tamu.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    mkuu asante kwa shule!!!
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280

    kwani geshi si ni la wakurya tangu zamani!!!
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    mkuu, unayakumbuka mashindano ya kamanda kova!!!!! ukimya ndiyo zao la waaandishi wa habari kuwa mfukoni mwa kova, ha ha ha ha, hawawezi kumuumbua, kwani naamini hii ni kashfa inayomuhitaji mtu awajibike, naam ajiuzulu!!!!!!!!
     
  10. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    nani alikuambia taratibu haziruhusu,si kweli acha kudanganya watu bwana askari yyt yuko kazini 24 hrs!
     
  11. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Kama unataka mabishano endelea, kama unataka kujifunza, ukweli ndio huo. Na utaratibu huo (mwisho saa 12 jioni kwa polisi wa kike) una-apply hata kwa makampuni ya ulinzi. Hii ndio standard ya dunia. Hili suala lilizungumziwa na wadau wa makampuni ya ulinzi wakati polisi walikuwa wanafikiria kuandaa sera ya ulinzi binafsi nchini. Sasa japo huu ndio utaratibu, inawezekana hautekelezwi na jeshi la polisi kama mambo mengi yasivyo tekelezwa mfano-how to deal with extra-judicial killings.
     
Loading...