Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme kwangu haujakatika wiki nzima!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mama Mdogo, Jul 29, 2011.

  1. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,702
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Katika hali ya kushangaza, umeme haujakatika maeneo ya kwetu kuanzia jumatatu hadi leo. Siyo kawaida kwani tumekuwa na kawaida ya mgawo kila baada ya siku mbili. Wakati tunalijadili mitaani kwetu, wakasema, inabidi tuchunguze labda kuna Kigogo au Fisadi limehamia mitaa ya kwetu hivyo ujio wake umendoa mgawo.

    Nimewapigia simu Tanesco kuwauliza kulikoni umeme haukatiki mitaa ya kwetu. Wakaniuliza kwa nini wewe unaulizia umeme kutokukatika, nikasema kuwa ninahofu kuwa kwa kunipa mfululizo mnaweza kunikatia tena mfululizo.

    Wenzangu hebu nipeni uzoefu wenu wa huu mgao kwa wiki hii.Huu ni muujiza kupata umeme kwa wiki nzima bila kukatika wakati huu wa sakata la Ngeleja, kweli Tanzania ni zaidi ya uijuavyo!!!!
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sio peke yako wengi tumeshangazwa na kuyayuka kinyemela kwa mgao wa umeme tuliouzoea na kuufanya sehemu ya maisha yetu..Ila hofu yangu mie wataniharibia bajeti yangu matumizi ya umeme yataongezeka.
     
  3. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani umuone Ngeleja haraka iwezekanavyo...
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Bado kwetu kuna mgao mkali, wanatulaza bila umeme maeneo ya samaki wa bichi ,goig bado tunaipata kwelikweli bora nyie kama munaahueni
     
  5. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,702
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Itikadi na imani yangu inanikataza kukutana na watu wasio na feelings na maisha ya wanyonge, si huyu Ngeleja alishaapa kuwa tatizo la umeme siyo lake kalikuta na hakulileta yeye. Mimi niko tu natafakari, je kumetokea makosa katika connectiions za umeme (labda nimeunganishwa kwenye line ya kambi ya jeshi, ikulu ndogo au idara nyingine nyeti) au kuna kigogo/fisadi kahamia mitaa ya kwetu kaja na nafuu yake ya umeme na kutubeba sisi walala hoi.
     
  6. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    hahahaaa zima kwenye main switch km tnsc walivyokuwa wanakugawia.tena mvizie my wife na watt wasielewe,hahahaaaa
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hivi kwako ni sehemu gani hivi??Naomba unijulishe ili usije ukakuletea matatizo yawezekana ukaunguliwa na vitu vyako!
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Huenda mtaani kwenu mmefunga solar bila kujua.
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,623
    Trophy Points: 280
    If this wasn't ghastly serious it would have been funny.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    Mama mdogo kwani unakaa wapi?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,135
    Likes Received: 5,686
    Trophy Points: 280
    tuandamane
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yawezekana mkuu wa Tanesco anakimada chake maeneo ya huko.
    Ombeni Mungu kisifumaniwe maana mnaweza usotea mwezi mzima huku mkilala kwenye giza totoro.
    Anza kujiandaa kunyosha nguo zote
     
  13. BABU CHONDO

    BABU CHONDO JF-Expert Member

    #13
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 857
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    utakuwa ni wa chooooni huo!!!!!!!!!!!
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,619
    Trophy Points: 280
    Mama mdogo, ulitakiwa ufurahie tu hali hiyo badala ya kuwashtua TANESCO sasa sijui kama hawatachukua umeme wao leo kabla siku haijaisha na usiuone tena mpaka saa sita za usiku tena kwa wiki mbili :)
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Maeneo ya wapi?
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Subiri bajeti ya ngeleja ipite utajuuuuta kuishi Tz!!
     
  17. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #17
    Jul 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 607
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Tanzagiza!
     
  18. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #18
    Jul 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sijazoea hili nina siku 2 umeme full wameupata wapi? na je kwa nini pamoja na mgawo uliokuwepo kiasi cha umeme nlokuwa na nunua ni kile kile?
    au kuna mkono wa mtu?
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    what? Mie sina umeme toka jumatatu!
     
  20. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,702
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Pole sasa kaka, hamia mitaa ya kwetu umeme wa kumwaga tangu jumatatu. We njoo ujitambulishe kwa mwenyekiti wa mtaa halafu uliza wapi kwa mwana JF, utaletwa nami nitakuelekeza kuliko na nafasi (nyumba nzima, chumba/vyumba au banda la uani) kwa kadri ya mfuko wako.
     
Loading...