Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme kukatika usiku huu wa mkesha wa miaka hamsini ya uhuru.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marhaba, Dec 8, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau, hapa nilipo sasa ivi ni maeneo ya manzese, na hakuna umeme na ninafanya survey na kugundua kwamba si manzese tuu ambapo hakuna umeme...kuanzia maeneo ya magomeni hadi manzese ni giza. Je miaka hamsini ya uhuru na giza totoro hili tunacha kujivunia kweli.? Au kuendekezana na upumbavu wa hali ya juuu. Tz1961 giza totoro-the slogan.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    50 yrs
    no power
    no water
    no fuel
    no sugar
    no democracy

    bas tupotupo tu!
     
  3. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona wewe UWT ndiye uliwaingiza madarakani wakati wananchi hawakuwapa kura??? Leo unalalamikaia nini????? Tulia utafunwe mpaka wajomba zako wote mtakiona!!!!!!!!!! Unacheza na magamba-hukuona yamegomea kiunoni kule Idodomya???????????
     
  4. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa !
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,071
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Uku kwetu upo wanasema hii line inaenda ikulu
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mh? Yan kwa ujumla miaka hii 50 ya matatzo
     
  7. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Tumethubutu, tumeweza na twasonga mbele....teh teh
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Haya yote ni matunda ya Rais ambaye ni chaguo la mafisadi.
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Mpaka kufikia 2015 tz itakuwa na giza mpaka mchana.Hawa kenge watalifanyia ufisadi mpaka jua.
     
Loading...