Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme: January awa Bubu.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AK-47, Mar 1, 2011.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Nishati na Madini January Makamba leo ameshindwa kutoa mapendekezo ya kamati yake kuhusu ufumbuzi wa mgao wa umeme nchini, kama alivyoshindwa rais JK katika hotuba yake kwa taifa hapo jana. Kamati hiyo iliyokaa siku nane mfululizo kutafuta tiba ya tatizo la umeme na ufumbuzi wa sakata la Dowans leo imeufyata mkia na cha ajabu imeamua kumtumia mkuu wa ulinzi wa ofisi za bunge DSM kuwa msemaji wake kwa waandishi waliokua na kiu ya kuyapata mapendekezo hayo. Mlinzi huyo aliyekuwa amekariri vyema maagizo ya January alikuwa akiwaambia waandishi samahani M/Kiti wa kamati amesema hataongea lolote na waandishi wa habari na mapendekezo ya kamati yake sasa atayapeleka kwa Katibu wa Bunge na si kwa vyombo vya habari.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    January Makamba ambaye pia ni msemaji(asiye rasmi) wa Dowans atasema nini?
    Inabidi jamaa wakubali kuwa Dili la Dowans lishakuwa nyoka watafute mwanya mwingine tuu.
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
  4. U

    Uswe JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    well said!
     
Loading...