Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UMEME.....Hii ni too much sasa.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marhaba, Jul 5, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Daah, kweli nimeamini umeme ndo kila kitu, kwa sababu kwa sasa gharama za maisha zimeongezeka sana hasa kutokana na huu mgao wa umeme. Leo mida ya saa nane mchana nikiwa maeneo ya kinondoni manyanya kwenye mishe mishe, nilipigiwa simu na jamaa flani akaniambia nimpelekee cv yangu pale mwananyamala, kwa kua mi huna na tabia ya kutembea na flash disk, nikaanza kutafuta stationary ili niprint then nimpelekee..imagine nilitafuta sanana na ni kwasababu nyingi zilikosa umeme, nikapata moja inayotumia genereta but nilipouliza bei nilichoka. eti kuanzia page 5 ni sh 1000 per page bt below 5pages ni 1500. ilibidi niprint page zangu 3 thou roho iliniuma sana na kusababisha niitukane na kuilaani sana serikali hii ya awamu ya nne na ngeleja kwa ujumla. inauma sana. nawakilisha.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Bora we umetukana baada ya ku-print CV kwa bei kubwa,
    mi mwenzio kuwatuk*na hawa ndo kama chai,
    yaani daily
     
  3. I

    Ismaily JF-Expert Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM ina laana kutoka kwa MUNGU leo hii inatufanya twe maskini na kuishi kwenye giza si muda mrefu mgao wa umeme utakuwa wa masaa 24,HONGERENI MLIOICHAGUA CCM NA KUTUFIKISHA HAPA.
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    Mficha uchi hazai, so badala ya kutukana kimoyomoyo let us be real and take action.
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145


    Wana JF,

    Kwa Taaarifa tu nyepesi nyepesi Mwazi wa 8 si mnajua hakutokuwa na umeme kabisa tujiandae kuandamana tuuu basi
     
  6. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Eeh mungu, sisi tuliwapenda ccm, tunaomba wewe uwapende zaidi ili uwachukue mapema.aa amen.
     
  7. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mtindo huu, kuna kila 7bu ya kuanza tembea na hardcopy.
     
  8. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
  9. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    True dat...
     
  10. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #10
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli swala la umeme hapa TZ kwa sasa, is beyond explaination!
     
  11. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #11
    Jul 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyie mlipomchagua rahisi anayefikiri kwa kutumia miguu mlitegemea nini? Mimi sasa hivi naprocess uraia huku uarabuni. Sitaki shida mie ya kuja bongo kuhangaika: foleni yenu, umeme wenu, maji yenu, afya yenu, kila tatizo ninyi tu? Duh, hata laana sidhani kama huwa inakuwa hivyo?
     
  12. g

    geophysics JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nyie mnaotukana ndo hamwendi vituoni kupiga kura...mnawaachia watu wa vijijini wanao amini TANU bado ipo madarakani..... Tafakari.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,095
    Likes Received: 5,661
    Trophy Points: 280
    haaaaaaaaaaaa
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Tatizo tumekua watu wa internet sana, labda wengine wana-comment tu kujiongezea idadi.Kama tuna nia ya kweli basi tuanzishe mchakato serious kwa ajili ya maandamano ya kupinga mgao wa umeme usio na kikomo
     
Loading...