Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme, CCM....kipi ni janga la taifa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msema hovyo, Jul 4, 2011.

  1. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna usemi unaosema kwamba ukianguka usiangalie ulipoangukia, bali angalia ulipo jikwaa. Kwa hiyo hata kwenye tatizo la umeme tunatakiwa tuangalia kilicho sababisha. Sasa wengi wanasema umeme ni janga la taifa, lakini mimi nasema tuangalie tatizo kwa mapana yake. Inawezekana janga la taifa hapa ni CCM au Kikwete au Tanesco au Ngeleja? Tutafakari.
     
  2. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #2
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa kuwa watu hamchangii basi mimi naanza, CCM ndo janga la taifa. maana CCM ndiyo chanzo cha matatizo yote yanayoikabiili nchi.
     
  3. 2

    2nd edition Member

    #3
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya umepata so topic closed.
     
  4. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #4
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    haha, bado nasubiri mawazo mengine
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,704
    Likes Received: 1,835
    Trophy Points: 280
    'J'-anga la
    'K'-itaifa
     
  6. g

    geophysics JF-Expert Member

    #6
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Exam failed: Wamekuuliza kati ya CCM na Umeme wewe hayo uliyoyajibu umeyatoa wapi?
     
  7. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #7
    Jul 5, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe ndo umefeli. Kwenye post yangu ya msingi kuna majina haya hapa CCM au Kikwete au Tanesco au Ngeleja?
     
  8. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo. J_anga laK_itaifa na slogan yake ya A_ri zaidiNGU_vu zaidiKA_si zaidi, unapata(ANGUKA ZAIDI) ndani yaC_hamaC_haM_ahaba/magamba/mafisadi etc
     
  9. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #9
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,949
    Likes Received: 2,392
    Trophy Points: 280
    'Malaria' na 'Kifo' lipi ni janga!? ...kifo kinaletwa na malaria na cha kukizuia hapa ambacho ndio janga kiko wazi
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,033
    Likes Received: 6,723
    Trophy Points: 280
    oooraita oooraita lazma ccm ndo janga la taifa ndo source
    ya sisi kulala giza tororoooooooo haa natamani kuhamia nji nyingine lool
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,717
    Likes Received: 4,448
    Trophy Points: 280
    Acha uchokzi na Mkwe wangu, mwenyewe nimesha-engagekale kachanga kalikozaliwa juzi kuleeeee....ila na-doubt kuhusu thinking capability ya hii family ila naomba labda kale kachanga kaweza kuwa-genius bana.......otherwise hii familia duh.
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,717
    Likes Received: 4,448
    Trophy Points: 280
    Malaria= CCM
    Kif0= Mgao
    so solution ni kuzuia Malaria (CCM) isiendelee kutung'ata na kuambukiza ujinga watoto wetu
     
  13. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Uhaba wa miundombinu ya uzalishaji umeme
     
  14. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,509
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    kWENYE HILI always............. Source and outcome nyote NI MAJANGA YA TAIFA.
     
  15. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,509
    Likes Received: 1,745
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni kuwa kifo kinaweza kikasababisha hata na kuchinjwa............. HIVYO VYOTE NI MAJANGA...............CCM and MGAO WA UMEME
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tatizo ni jembe na nyundo! Jembe la kutuchimbia kaburi, nyundo inatuua
     
  17. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Malaria= CCM
    Kif0= Mgao

    so solution ni kuzuia Malaria (CCM) isiendelee kutung'ata na kuambukiza ujinga watoto wetu

    Mimi natofautiana kidogo,TATIZO SIYO ccm NI wanaoiongoza /viongozi
    they are not creative visingizio ndo vilevile kila mwaka
     
  18. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sioni hoja hapa. nani asiyejua janga la kitaifa ni ccm? labda atoke sayari nyingine
     
Loading...