Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme c tatizo!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DEVINE, Sep 23, 2011.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Je una njia ya kufanya isiwe watatizo ili sie wenye kaz za kutegemea umeme tusilale na njaa?" Swali hili aliulizwa kijana mmoja huko Nanjilinji na muandishi wa habri,naye akajibu "Umeme ndio nini? Huku kwetu umeme c tatizo la kutulaza na njaa"
     
  2. yangoma

    yangoma Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    apo chacha
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kaazi kweli kweli!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hajakosea.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Serikali itatumia pesa nyingi sana maadhimisho ya miaka 50 uhuru wakati wananchi waliowengi hawajui umeme ni nini na hawajui kusoma na kuandika.....
     
  6. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa mkuu
     
  7. v

    valid statement JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    umeme ni msamiati huo kwa baadhi ya sehemu hapa tanzania yenu.
     
Loading...