Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeme blog!!... Dhamira au uzushi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkeshahoi, Dec 4, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimiona katika Wavuti. com kuwa TANESCO wameanzisha UMEME BLOG(Umeme Forum)....
    SWALI... wana dhamira ya kufanyia kazi matatizo au ndo zuga za kuzidi kula hela...?!:angry::angry:
     
Loading...