Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umelelewa na hela za dhuluma,unaendeleza dhuluma.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Jun 19, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kutoka kwenye hii thread inayoendelea hapa jamvini:
    Mwenyekiti Kamati Ya Madini Bungeni Aongwa USD 2Million
    nimelazimika kuweka ya kwangu kuongezea nguvu,
    huko nyuma nilileta topic inayoongelea hawa watoto wa wanaojiita viongozi nao kuja kutaka kuwa viongozi,
    nataka kusema kama hawa baba zao wako kimya dunia itaongea,
    huyu mtu sio mwingine bali january makamba,
    umelelewa kwa hela za dhuluma,ushahidi tosha,ukilelewa kwa hela za haki huwezi kuwa mdhulumaji,
    baba zetu ndio waliokulipia school fees huku wakishindwa kutulipia sisi,
    ukasoma na umepata ubunge, kwa haki au wizi,
    leo hii umeshakula sana maisha huko nyuma kwa hela za baba zetu lakini unaendeleza tabia ileile,
    dunia imeona na tunaangalia kwa jicho la karibu mwisho wako na wenzio utakuwaje!!!!!!!!
     
  2. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #2
    Jun 19, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duhh! umemtuhumu sana ila najua ni kwa ajiri ya hasira ya ugumu wa maisha. Aliyetoa thread mpaka sasa hajathibitisha chanzo na ukweli wa habari yake lakini ujumbe wako umefika kwa Kijana Januari Makamba. Ikiwa kama hakufanya hivyo basi hatafanya tena maishani mwake
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Hee!! wait a min. Unahoja nzuri, lakini kwanini usingeendeleza kwenye ile ya awali?

    Au kakumwaga?
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    najua yupo hapa na anapitia tunataka aweke mambo hadharani haraka iwezekanavyo
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kumbuka nimesema naongezea nguvu zaidi
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kama ni kweli nafikiri anastahili kupigwa risasi mbele ya hadhara mchana
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Jun 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sio nchii hii,anaweza kupewa uwaziri siku si nyingi
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    @ New York, USA,
     
Loading...