Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umelala na wangapi nje ya ndoa yako tukielekea 2012???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Dec 26, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Umepata soln yoyote
    na je kama siyo unaweza hisi njia mbadala ya kuweka hapa kusaidia ambao wako njiani kufwata mkumbo huo
    na kama ndio unaweza tusaidia kuelekeza njia ulizotumia kuweza kutatua matatizo yako kupitia nyumba ndogo
    na kama bado
    nakushauri usijaribu

    usiku mwema na happy new yr
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Swali lako umelielekeza kwa wa'baba or wa'mama ? Nawaulizia tu! Mi naendeleza libeneke navyutwavutwa hapa nitoe haki za wenyewe.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mkuu ukikuta foleni tankibovu sio unatafuta guest na wewe unshuka kwenye gari unaanza kuchapa lapa
    fyatua baba
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wotewote
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mh mi niko single jamani...labda km tunahusishwa tujue....ila ngoja tupite tu
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    unaongelea ma He au ma She?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    anaongela shemale
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wengine hatujaoa...just passing by
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mie nina marcopolo 2 zimeshona hadi mlangoni.
    Nifuate wapi zawadi yangu?
     
  10. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    yaani ujaza ulioduu nao?
     
  11. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    ngono nje ya ndoa sio ishu, fikiria na wewe wife wako or husband wako akusariti then ukagundua utajisikiaje? hata kama bado kuoa au kuolewa
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa nakutafuta kaka. Nilijua tu humu hutakosekana.
    Nakusalimia tu wakwetu.
     
  13. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    wewe wajua hukumu ya ilo kosa?? Kupigwa katika pum...b.. Kwa kutumia part ya mchongoko wa kiatu cha shemej.. Du kazi kwelikweli endelea...
     
  14. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    mi stomind kitu kwan zile naniino... Si sabuni kwamba zitaishilia zikiwa used, imani tu za kichoyo izo...
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Unasubiri nini ? Inaniuma sana nasema! Naenda kumwambia waziri wa Afya! Doctor mzima! Msimbe! Khaa! Wagonjwa wetu wataponaponaje!
     
  16. la Jeneral

    la Jeneral JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna faida na hasara zake mdau,ila hasara ndo nyingi na kuporomoka kwa shilingi huku ndo husithubutu,njia salama ni kuvunja ukimya na mwenzio sema nae ili muende katika mstari mmoja kutoka nje sio ufumbuz ni kujiongezea mzigo na matatizo,ni mtazamo
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ukitaka kuishi kwa amani usiwazie sana mambo ya kusalitiwa maana iwe imeliwa na mwingine au la, ladha yake huwa iko palepale. Ni kama unavyoenda kula supu, utamu na ladha ya supu haibadiliki uwe wa kwanza kuinywa au wa mwisho
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    mimi sipo
     
Loading...