Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umekutana na hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NATA, May 12, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani hii biashara ya mikokoteni barabarani inakera sana

    Kunasiku nilikwanguliwa gari yangu mpya na mkokoteni, na ilikuwa kwa makusudi mazima. huyo mwenye mkokoteni hata kukulipa hawezi. nikaishia kuingia mfukoni kwangu

    Jana mkokoteni umesababisha foleni ndefu bila mpango umebeba mambao kibao ambayo ni hatari kwa usalama

    Hivi serikali haina mpango wowote wa kuhakikisha inatenga njia kwa ajili ya hii mikokoteni?

    Vinginevyo ni kero sana.
    Hao nao wanalipa road licence na insurance cover?
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hawalipii kodi hao, ni kero sana barabarani.
     
  3. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli ni kero na wanalazimisha kupita sehemu finyu hadi wanaharibu gari za watu makusudi na waneandika mikokoteni yao maneno ya uchovu ochovu hadi unawaogopa
     
  4. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    halafu huwa wanajiamini utafikiri hawana miyo ya nyama!!
     
  5. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili ni tatizo lakini haitoshi kulijadili bila kutafuta ufumbuzi. Kina nani wanawapa kazi zile? Je, tukiwaondoa kwenye kazi zile watapata wapi ajira? Au wafundishwe matumizi ya barabara kwa kuwajali watumiaji wengine? Hawa jamaa wanaumuhim kwa Watanzania wengi maana kusafirisha bidhaa kwa gari kutaongeza bei ya bidhaa kwa final consumer. Lakini maisha yao na mali za watumiajia barabara ni vyema kuzingatiwa.
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Masikini akipata bwana, ****** hulia mbwata! Leo hii msukuma mkokoteni ameshakuwa kero wakati anatoa msaada mkubwa sana kwa wanyonge wenzake!
     
  7. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #7
    May 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hii mikokoteni inaoperate sana maeneo ya Ilala Sokoni na Buguruni kwa kweli ni kero kubwa, tatizo unaweza kuta sheria iko silence kuhusu hawa watu ndio maana traffic wanawachekea tu.
     
  8. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #8
    May 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidhani kama ni kuwakashfu bali ni kero kubwa wanapaswa kuwepo kwa maisha yao na ajira zao lakini serikali iliangalie hili kwa kifupi wanakera kwani wanmakusudi sana
     
  9. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #9
    May 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wawe na Utaratibu na sio kuendesha mikokoteni yao katikati ya barara
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    May 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Li jadili kiupeo kidogo mkuu!
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    May 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanapaswa wawe wanapitia service roads pamoja na wapanda baiskeli, leo nimepita kilwa rd na ina service rd...chakushangaza mwenye baiskeli anabanana na magari barabarani mpk nikamsogezea ili aingie service rd aendeshe kwa uhuru & usalama. Hatimae alihamia service rd, ni elimu pia ya barabarani hawana hao. But our gov't could have well planned these roads to enable hao wasukuma mikokoteni + cyclists.
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    May 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    aisee wale jamaa ni wabishi na ubishi wao wa kijinga sana.. mi washantia hasara mara mbili

    sijui tuwafanyaje hawa watu
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    May 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nafikiri alichokisema mpevu Elimu ni muhimu sana ili kujua mipaka yao na kuwa na heshma kidogo kwa watu wengine maana yake si kwa wenye magari tu nenda kariakoo sokoni mkokoteni utakupitia jiranai ili tu ukuguse hata kama umebeba uchafu
     
  14. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #14
    May 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa waliruhusiwa na Aliyekuwa rais wa awamu ya kwanza kipindi kile cha mafuta ya mgao! Ila wote tuwe na heshima barabarani ajali tutazisikia. Ila kama uko na haraka zako, kila siku utawakwangua.
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Na wao watakukwangua hata kama huna haraka!
     
Loading...