Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umekata tamaa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jpinduzi, Dec 8, 2011.

  1. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inawezekana umefikia kipindi cha kukata tamaa,mambo hayaendi,uliyemtegemea amekuacha,kazini mambo ndo vivyo tena hayaendi!Usikate tamaa,we fanya yafuatayo:
    1. Zungumza na Mungu kwa maombi (Yohana 15:7)
    2. Soma Neno la Mungu (Matendo 17:11)
    3. Uwe mwaminifu kwa Mungu (Yohana 14:21)
    4. Mshuhudie Kristo kwa matendo yako na maneno yako (Mathayo 4:19 na Yohana 15:8)
    5. Umtumaini Mungu kwa kila jambo katika maisha yako (1 Petro 5:7)
    6. Umruhusu Roho Mtakatifu akutawale (Wagalatia 5:16-18 na Matendo 1:8)
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi nimekata sana tamaa as kila nikiuliza mwanasiasa gani anaitwa Bi.KIROBOTO naishia kupewa WARNING
     
  3. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    usikate tamaa ni mbinu ya shetani ya kukuangusha ili umwamini yeye ,shetani hana nguvu,simama na kuacha kuangalia shida zako Mungu ni mkubwa kuliko shida unazopata,anza kuona shida ni ndogo na mungu ni mkubwa hakika utashangaa unavyobarikiwa na soma isaya uone 49:15 uchungu wa mwana aujua mzazi ambae ni yesu ,usikate tamaa.
     
  4. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    AMEN pastor..!!
     
  5. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    si kama wanakukatisha tamaa Marytina...hilo ndo jina lake..WARNING..!!
     
  6. Jpinduzi

    Jpinduzi Senior Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amina mpendwa!
     
  7. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ok! bt wapendwa wengi mna matatizo sanaa na ndo mafisadi wa dawa za kulevya!
     
  8. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Bwana akubariki katika hilo mpendwa.
     
Loading...