Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umejiuliza kwa nini wanaue wengi wanameza mbegu zao wenyewe??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa na soma kitabu kimoja
    nikajiuliza mara mbili mbili hivi hizi mbegu za kiume zinahusiano gani
    na mwanamke anapozimeza..wakati nikiwaza hilo likanijia hili
    na pengine na wewe umememeza mbegu zako bila kujijua ama kujua sema
    sababu ya starehe tu..unapomwambia mwenzio aziondoe kuppitia mdomo
    anameza alafu wewe unaenda kumpa kisi ama ahsante ya mdomoni kwa kukufanikisha
    kuziondoa na wewe kulamba ulimi ule wenye mbegu zako...sasa najiuliza wangapi
    mmekula mbegu zenu..na je mwanaume kula mbegu zake kuna madhara??
    Kwenu watalaam
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh napita tuu hapa
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Apite mrs bana njo sema kiasi ulichomeza mpaka sasa
     
  4. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    :drum:

    No comments ngoja niendelee kupiga drums zangu
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mute i am
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Thank God its friday..............
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kutokana zina virutubisho vya kila aina unakuwa umepata hivyo virutubisho kwa madhara kwa kweli sifahamu..
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni mimba sasa.
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Mkuu
    nimeuliza hiyo baada ya kuona picha moja ya mwanaume akiwa na amimba nkaogopa mwana jf
    tusijeshika mimba kwa mbegu zetu wenyewe wacha tuulize kwa wataalam nyerere alisema kuuliza sio ujinga mwaya ila ni tamu kama ushawahi onja sema tu atujui zinapoishiaga humo tumboni
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ijumaa kareem
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    Umeshawahi kujiuliza kuna kipindi mwanaume anafanya mambo ya wale wamam wakiwa na mimba mara atemeteme mate ovyo,,awe na hasira kwa mke wake hapo mke hana mimba..na mengineyo nahisi hili laweza kuwa ni tattizo ila wataalamu mutjuze jamani maana wengine wakimeza wanakuwa wakali kama wanatunguli tumboni
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    have a nice weekend......
     
  13. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    And u too!
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    and we too whatever we do dont over do bana do slowly
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kweli ijumaa imefika...thanks for the reminder...
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    No leo sio ijumaa ni juma pili wapendwa!!
     
  17. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 23, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mkuu haina madhara,it is pure protein.
     
Loading...