Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umejisikiaje ulivyoiona hii picha?

Discussion in 'Jamii Photos' started by EMT, Jan 4, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Pal hii picha imetolewa hapa hapa (don't know if you have seen it) Good thing ile inataka uipe maneno of what you can say about the pic. Na I repeat inaonesha women are Great at multitasking production and reproduction at par.

    How do I feel....

    I am proud that yaonesha wazi kabisa kua women ni hard workers.... If kaona aje kazini na mtoto na afanye kazi ina maana there is something extra anapata ya kuendeshea maisha (hata kama ni ndogo - but something is better than nothing); Ukiaangalia saana hii picha it is not that bad compared to the sorry states of lives naonaga wanawake wengine ambao huniumiza moyo wangu mpaka I wish ningekua sijamtia machoni for mara nyingi inakua iko nje ya uwezo wangu kuwez msaidia.

    The woman looks healthy and content, the baby looks healthy too na sleeping peacefully; Hata the product is of good quality it seems.
     
  3. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kivipi? Hili ndio life la uswazi.
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,705
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    natamani kuifanya iwe avatar yangu, lakini naogopa wenye haki za watoto hawatakawia kunishtaki jf nikaishia kuchimbwa mkwara
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    hahahah.... Yule mtoto wa kwenye sinia umempeleka wapi Ndyoko?
     
  6. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Didn't see it.
     
  7. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 608
    Trophy Points: 280
    Mbna fresh 2, mkuu jarbu kuzunguka pande za mtwara vijijini waweza toa chozi.
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    I sensed so... Enways yours is a different angle... Would like to know what/how you feel....
     
  9. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Thought the little one down there was also for sale kabla ya kushtuka.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Mtoto yuko safe,mama kazini na mchina kifuani.
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    to be honest, hiyo picha inanifanya nijisikie vibaya

    Huyo mtoto hayuko salama kabisa hapo kiafya...
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    God! Umenifanya nicheke! Dah.... Enways as you can see not for sale.... And pole kwa kushtuka.
     
  13. Kipaji Halisi

    Kipaji Halisi JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 2,176
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Nimeangalia hayuko salama si kiafya tu hata kiusalama
     
  14. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Nishapona, thanks. Ila nimependa hizo nyanya. Nzuri kwa kachumbari. Kwa staili hii mwanamke kuwa mjasirilimali na kufanikiwa ni kazi kubwa. Unadhani wakati hiyo picha inachukuliwa, mume, if any, or baba mtoto alikuwa wapi na anafanya nini?
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160



    Shem wanawake wengi wana hali mbaya saaana. Ukibahatika kuzunguka katika maeneo ambayo wanawake wako underpreviledged, am telling you huwezi tumia pesa yako vibaya hata for almost a month just out of guilt. Huyo mama hapo... beleive me, she is good - na mtoto hapo sio mbaya saana. Pana kivuli, mama yupo lazima achungulia mara kwa mara... Life goes on.
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Alafu sie tuliko huku kuna huhaba wa nyanya ile mbaya... Ukitaka ununue nyanya zakutosha vizuri for two or three days inabidi ununue kama 5 thou.... hapo bado hujanunue ingredients zingine na the food itself. Ingewezekana kuzotoa kwenye screen hapa would have done that...lol

    Hapo baba watoto atakua kazini na yeye.... Likely ni kazi ya hali ya chini kidogo, coz from how I understand men, kila mmoja (at least a true family man) wants what is best for the family and that kwa huyo mama is the best they can afford hapo.

    Kama si mvivu wa kijiweni ama keshakimbia majukumu...lol
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kweli wanawake ni multitasking...
     
  18. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Hope mafuriko yakitokea ghafla hapo atamkumbuka mtoto.
     
  19. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Na huyu akirudi nyumbani jioni ni kupika, cleaning and washing in other words!
     
  20. MIAMIA.

    MIAMIA. JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...Mama AFRICA,USIKATE TAMAA-KUTA KUCHA TU.
    ...........................................................................!!!
     
Loading...