Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umejifunza nini kutoka kwao?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by biggirl, Jun 12, 2012.

  1. biggirl

    biggirl Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0





    [​IMG]

    Siku moja, baba tajiri alienda na mtoto wake safari kijijini. Alitaka kumuonyesha ni jinsi gani mtu anaweza kuwa masikini sana wa mali. Walifikia shamba moja la familia ya kimasikini. Safarini kurudi nyumbani mjini, baba akamuuliza kijana wake, "Umeona ni jinsi gani walivyomasikini? Umejifunza kitu gani?".

    Kijana akasema, "Tuko na mbwa mmoja, waowana wanne, tuna bwawa la kuogelea(swimming pool), wao wana mito(river's), Tunawasha mataa mengiusiku, ,wao wana nyota/mwezi angani, tunanunua vyakula,wao wanapanda na kuvuna shambanimwao, tuna uzio wa kutulinda, wako na majirani karibu zaidi, tunazoencyclopedias, wanasoma biblia." Kwahiyo wametuzidi sana, "Thanks dadfor showing me how poor we are."

    MORAL LESSON: It's not about money that makeus rich, it's about simplicity of having God in our lives.♥wewe una mtazamo gani?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mimi hao jamaa sioni kama ni maskini maybe kwavile wanakaa shamba. Kujifunza umasikini sio kwa kufanya ziara you have to live like one!
     
  3. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 795
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Kwani maskini hakuna mjin mpaka waende shamba??
     
  4. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 795
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 60
    Kwani maskini hakuna mjin mpaka waende shamba??
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jinsi umasikini usivyokubalika!
    Si mtoto wala baba walioamuwa kuishi umasikini baada ya kujifunza!
     
Loading...