Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umejiandaaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Comi, Jun 3, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Mapumziko ndio yako ukingoni, umejiandaaje na shughuli zako kesho mwanzo wa wiki? Je katika mipangilio yako ya mwaka huu umefikia hata nusu? Sababu leo hii tuko katikati ya mwaka,pamebakia miezi 5 na siku kadhaaa, tafakari na chukua hatua
     
Loading...