Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umejiandaaje na siku ya kupiga kura?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by The King, Oct 28, 2010.

  1. T

    The King JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    -Kwanza hakikisha kadi yako ya kupigia kura umeishatafuta na kuiweka mahala ambapo utakumbuka kirahisi.

    -Kutokana na uwezekano wa kuwepo foleni kubwa sana jiandae kwa kubeba maji ya kunywa mengi au soda na labda vitafunio ili njaa isikuadhiri kama wewe ni mtu wa makulajikulaji kila baada ya muda mfupi.

    -Uwe makini mno ili kuhakikisha kura yako haiharibiki na unampigia kura yule ambaye unamuona atakuwa Rais/Mbunge na Diwani bora

    -Usisahau kumpigia Rais Mtarajiwa Dr Slaa na Mgombea ubunge/udiwani. :peace:
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baada ya kutoka kwenye ibada, nitakuwa home siku nzima, si unajua tena gas haikamatiki so ni vyema nisave kwa kutulia na wajukuu. Karibu.
     
Loading...