Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeitwa kwenye hii kesi,ungesuluhisha au kushauri vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wazo Langu, Apr 5, 2012.

  1. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    [h=6]Jana alfajiri amekuja wifi yangu mke wa mdogo wangu analia usiku wakuamkia hiyo jana kamfumania mume wake na house girl wao. Yeye ana salon yake m,nyamala na huwa siku zote anarudi saa 5 hadi 6 usiku hana hata siku ambayo anakaa nyumbani kuangalia watoto au kumpikia mume wake kila kitu anafanya h.girl. Sasa jana baada ya yeye kuja kushtaki tukamuuliza huyo mume kwanini amefanya hivyo? Anasema ameshachoka na mambo ya mkewe ameshamkanya sana hasikii vilevile hata unyumba hataki kunipa nina mwezi sasa nikimwambia anasema anaumwa kwahiyo nimeamua kuwa na huyu msichana siwezi kupata shida wakati kuna mtu ndani anaweza kunipa ninachotaka. khaaa tukabaki mdomo wazi nikasema haya mambo yakukosa muda kabisa na familia pia ni chanzo cha mume kufanya ujinga wake na house girl. je ingekuwa wewe ndio mie niliekuja kushitakiwa ungefanyaje?
    Hadi hapa napoandika,mke hamtaki tena mume anachotaka talaka yake tu. Mwanzo alimwambia huyo hg atabaki hapo awalee watoto wake mpaka wakue leo kabadilika kaenda kumchukua msichana hata hatujui kampeleka wapi na yy ndio aliemleta.
    [/h]
     
  2. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hapo pagumu ila jamaa nae kama kazidiwa siangechukua wa mbali mpaka achukue beki3?jaribu kuwabembeleza wasameheane wote wanamakosa ila utengano wao utawaathiri watoto sana
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Waliwahi kukaa na kutishiana kwamba wakinyimbana unyumba mume atatafuta mtu mngine?
    Kama mke anataka talaka, na mume anamtaka housegirl, mbona hakuna kesi hapo? wamesha amua.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    sasa kama housegirl anafanya kazi nyingine zote kwa nini
    asimalizie na hiyo moja? looks like mke kashindwa kutimiza wajibu wake, so lazima asaidiwe..
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hapo hakuna cha kesi, mke amevuna alichopanda
     
  6. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Mwali,sio kama waliwahi kutishiana,ila kaka anasema mara nyingi amewahi kumsema mkewe kuhusu kutowajibika kama mke,
    Lakini kiukweli yule mke pia ana mchango mkubwa kwa familia yake kupitia hiyo biashara maana huyu ndugu yangu biashara yake ni ya kusafiri hivyo muda mwingi anapokua Dar anakua nyumbani zaidi.
     
  7. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Yeye kwa nini amnyime mumewe sukari? Mmemuuliza hilo swali?
     
  8. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Nimeongea nae na nimemuuliza mengi baada ya kusikiliza upande wa mumewe,
    Wifi anasema sio kweli kua anamnyima ila ni vile mumewe ni mtu wa kusafiri,anaweza akaenda huko akakaa kama tu weeks,akirudi anakuta mkewe labda yupo kwenye siku zake,akimwambia kaka anazua ugomvi mkubwa....
    Siku zingine mke anarudi toka kazini mumewe kalala nae anaoga analala hawaulizani habari ya ndoa.
    Kwa kweli nimepata ugumu kwa sababu sijawahi kabisa kusikia wakilalamikiana kwa lolote kuhusu ndoa yao japo najua kakaangu ni mwingi wa habari lakini mkewe hajawahi kushtaki chochote na mume hajawahi kumshtaki mkewe kwa lolote
     
  9. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli mke anarudi late basi wakae waongee tena nafasi yake
    wasimlazimishe kufanya hizo kazi za kuleta pesa, then wategemee tena
    kua atafanya na kazi za ndani sawasawa na yule alie chagua za ndani tu.
    Kama walikua wamesha yaongea na mke akasema hawezi badilika,
    Basi ilibidi mume achukue hatua ya kuongea na ndugu zake, au kumwachisha kazi etc.
    Sio kuanza uhusiano na mwanamke mngine, tena housegirl. Angemtilia sumu je?
     
  10. Wazo Langu

    Wazo Langu JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    Hapo ndio ametupa kigugumizi,kwa kweli nimeshindwa kusema lolote maana nimemuuliza huyu ndugu yangu anajua madhara ya kutembea na mtu anaekaa nyumba moja na mkewe?
    Kama alimpenda huyu housegirl bora angemuhamisha hapo nyumbani wafanyie mbali,
    Ni kweli wifi yangu amekosea lakini kweli alistahili hili??
    Anataka kuondoka kabisa,analia muda wote,mimewe hata haombi msamaha ananikera sana,nadhani mapenzi hayapo tena lakini wakiachana wale watoto ni wadogo na kazi za wazazi wao watakua na mazingir magumu kukaa kwa mzazi yeyote maana wanahitaji msaidizi,huyu ndugu yangu najua hataweza kabisa kulea hawa watoto,sio kipato,ila ni jinsi anavyoendesha maisha yake,
    Huyu mke tunaona kabisa bado anampenda mumewe ila mume kajitia kiburi
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    huyo mwanamme hawatoshi wote wawili??
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wanaume bana, sasa waanze kufanya threesome
     
  13. g

    gambalanyoka Member

    #13
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dada sema na mwanamke mwenzio yeye arudi chini arudi nyumbani,mwambie atafute namna ya kumhudumia mumewe,awe anaweza kuwa anarudi home anampa mumewe unyumba halafu wanaenda wote kazini.Aangalie maisha ya watoto
     
  14. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #14
    Apr 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Lazima tufahamu kuwa katika maisha watu tuna misimamo tofauti
    Binafsi naweza kumsamehe mke wangu au mume wangu kama (ningekuwa
    mwanamke) kwa kosa la kuniwekea Sumu n.k Lakini Abadani! Narudia....
    Abadani kwa lugha nyingine kamwe.... siwezi kusamehe kosa la kufumania.
    Hapo ni kuachana tu.
     
  15. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #15
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Unajua mwanamke aliumbwa kumuhudumia Mwanaume katika Maisha hasa hasa mambo ya Nyumbani. Kupika,kufua,Kufanya usafi, ndani na Nje bila kusahau TENDO ambalo ni Muhimu kuliko Yote.

    Wanawake wa leo wanaona wanapokuwa wanatetewa kwenye TV. Oh oh mwanamke akiwezeshwa anaweza. Kwahiyo akipata kazi Anasahau Majukumu Yote.

    Hebu Angalia Makosa ya Shemeji Yako.

    1. Inaonekana anaondoka Mapema Nyumbani, hata chai anapika na Kuandaa House girl

    2. Anamwacha Mume anaandaliwa chai na vitafunwa na House girl, na kuambiwa kwa sauti ya Upole "Karibu Baba" na Magoti anapigiwa anaponawishwa mikono

    3. Ule upendo aliokuwa nao wakati HG hajaja, umepotea maana yote amemwachia HG. Kwahyo majukumu yote ya kumhudumia mume amempa Mfanyakazi.

    4. Anaporudi Nyumbani amechelewa ajue kuwa kuna Mda hata mme anataka kuongea na mke wakiwa pamoja alone, sasa anajikuta yupo na House girl na Yeye anamihemuko


    kwahiyo kama akikuta amelala ajue kazi tayari imeshafanyika kwa House girl

    Wanawake mnatakiwa kujua hili, mwanaume anahisi wakati Wote. Na kama zikijitokeza halafu anayemtegemea anamzingua Mara Nimechoka,Sijisikii , Oh ninakazi. Atatafuta wa Kuzituliza hisia hizo hata kama ni Malaya atamtafuta. Maana ameshachoka na Visingizio vyako, visivyoisha
     
  16. m

    mdigoo Member

    #16
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayo hapo juu maneno unajua kwa upande wa mwanaume uvumilivu umeshinda pia sio mtu muongeaji ndo maana kakaa nalo mpaka likamshinda na ndo hivo hata mda wa kuongelea hilo ukakosekana na yakatokea yaliyotokea..
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Apr 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    huyo mwanaume ana tamaa ya fisi tu anatafuta sababu ya kutupa lawama...............

    Kama hiyo ndo ratiba ya mkewe siku zote alikuwa anaishije? Ndani ya huo mwezi alokosa unyumba alimuuliza mkewe ana tatizo gani? Au kama kaelemewa na kazi walisaidiana na mkewe kutafuta suluhu?
    Kwa hiyi mume akibanwa mke akalale na houseboy?

    Mnapoamua kutafuta kuna vitu mnasacrifice, unaposhindwa zungumza na mkeo.

    Pili huyo mke hadi saa 5-6 usiku saluni anamtengeneza nani nywele usiku wa manane?
     
  18. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #18
    Apr 6, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,302
    Trophy Points: 280
    Ebu angalia Mwanaume anavyosema

    1. Anasema
    ameshachoka na mambo ya mkewe ameshamkanya sana
    hasikii vilevile hata
    unyumba hataki kunipa
    nina mwezi sasa

    2.nikimwambia anasema
    anaumwa

    3.kwahiyo nimeamua kuwa na huyu
    msichana siwezi kupata
    shida wakati kuna mtu
    ndani anaweza kunipa
    ninachotaka

    Hebu angalia Mwanamke na Yeye

    1.Yeye ana salon yake

    2.huwa siku zote anarudi saa
    5 hadi 6 usiku

    3.hana hata
    siku ambayo anakaa
    nyumbani kuangalia watoto
    au kumpikia mume wake kila kitu anafanya h.girl.

    Ebu Angalia Nani ameacha Majukumu yake Hapo?

    Wanawake nawasihi huku Moyo wangu unauma TIMIZENI WAJIBU WENU KWANZA.

    hakuna Raha kama kuhudumiwa na Mke wako,
    Ndo maana Tunawaoa na Kuwatolea Mahali maana Tunataka Mtuhudumie sisi na Familia Tutakayoanza
     
  19. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #19
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Alichofanya jamaa ni sawasawa, simpingi hata kidogo ........kama hapati KITUMBUA angefanyaje?!
    MP.
     
  20. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #20
    Apr 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ningewaachia wenyewe wayaamuwe, nisingependa kutetea upande wowote kwani kila mtu ana makosa yake!
     
Loading...