Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeiskia hii?!....

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Also me, Aug 30, 2011.

  1. Also me

    Also me Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    .....Huko zimbambwe wajamen, kuna kampen kuwafanyia tohara a.k.a Circumsicion waheshimiwa wabunge ili kuweza kusaidia kupunguza maambukizi ya virusi vya ukimwi, kampeni inayoendeshwa na taasis ya ukimwi ya nchi hyo!!...
    yangu ndio hayo!...

    ....Maombi yangu
     
  2. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Na hapa kwetu wangeleta hiyo kampeni.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    hahaha,kwani na wa kwetu ni wahanga wa hii?
    kenya ndo najua kuna kampeni kabambe ya billioni kadhaa za faranga. ukipeleka mume kutahiriwa unapewa kshs 100.
    <br />
    <br />
     
  4. driller

    driller JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwetu hili tatizo lipo..! wapo jamaa flani kutoka kwenye mikoa flani iko kwenye water body flani hivi maarufu sana duniani.. wale jamaa hawafanyi circumsicion..! ni serious mimi nilikua na rafiki yangu flani hivi nae anatoka huko huko..! jamaa alikua hajafanyiwa and he was bot 26...! na akasema kwao ni normal kabisaaaaaa!
     
  5. S

    Saidy New Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali wajameni! Kwa kwel hii kitu mpango mzima maana vigogo ndo wanahisiwa kumaliza walio na hal ya chn!
     
  6. m

    mbweta JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wasije huku mana mie naogopa nsha jizoelea mkono wang.
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Tafsiri yake hapa ni kwamba Vigogo ndio wanaoongoza kwa NGONO ZEMBE
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa inabidi mikono ya sweta ikatwe................huh
     
  9. GABOO

    GABOO Senior Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    embu taja hayo majama,2wasanue dada zetu fasta
     
  10. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Waanze na Mkoa wa mara
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Naona hao jamaa baada ya kuudondosha mkono sweta speed ya kugonga hovyo itaongezeka
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    huku kwetu pia wapo watu kama hao. Nakumbuka mwaka juzi kuna mshkaj flani alikuwa mwl wa secondar Mwanza, alimtembelea bro ake arusha ili akatwe govi. Tusicheke!.
     
  13. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    wee mama,huku watu wanajitahiri wenyewe,labda wajaluo ndo wanatuharibia sifa ya mkoa wetu!
     
  14. senator

    senator JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa Tz sehemu kubwa ya wananchi wake wamekwenda tohara la kwa baadhi ya mikoa michache tena vikabila na sio mkoa mzima ndo hawajapewa suna.
    Go west or east pale kati ...kwa mkono wa sweta au jando goma lipo palepale tu kutafuna vichwa vidogo hivyo
     
Loading...