Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeipata hii?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lekanjobe Kubinika, Jan 28, 2012.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    From Yahoofriends.


    "KUMEZUKA WIMBI JIPYA LA UHALIFU, HII IKO NAMNA HII:- UNAKUTA MFUKO WA NYLON( MAARUFU KAMA MIFUKO YA CONDOM,RAMBO,PLASTIC) BARABARANI . UKIUKANYAGA TU LAZIMA UTAPATA PUNCHER MAANA NDANI YAKE KUNA KIBAO KILICHOPIGILIWA MISUMARI ZAIDI YA UNAVYOFIKIRIA WEWE. UKISHUKA GARINI KUANGALIA KULIKONI WIMBI LA VIBAKA LINAKUVAMIA NA HAKUNA UTAKACHOBAKIA NACHO ZAIDI YA GARI MAANA LITAKUWA HALINA UPEPO BAADHI YA MAGURUDUMU.VIBAO NI VINGI KWA UMBALI MFUPI MFUPI.HII IMETOKEA JANA TABATA KISUKURU MAENEO YA MAKOKA MIDA YA SAA TATU USIKU. WALIOPATA PUNCHER NI PAMOJA NA WIFI YANGU NA MAGARI MENGINE KIBAO, WALIOLIFANIKIWA KUIBIWA SIJAPATA TAARIFA BADO ILA TULIJI-ORGANISE NA KUPITA NJIA ZOTE NA KUVUKUSANYA. WATAKUPIGA KIASI GANI HIYO INATEGEMEA KIWANGO CHA BANGI WALICHOVUTA NA UNAJEURI KIASI GANI. TAHADHARI. USIKANYAGE MFUKO WA NYLON ( KWEPA). UKIKANYAGA BAHATI MBAYA JIANDAE VYEMA KABLA YA KUSHUKA GARINI AU TEMBEA NA PUNCHER UMBALI KIDOGO. MTAARIFU NA MWENZAKO".
    .


    [​IMG]
    __,_._,___
     
  2. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haya sasa makubwa, sijui kama Kova ana habari hii jamani mbona balaa tupu, siendi Tabata na gari kama ndo ivyo
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hii ilishwawekwa hapa ila shukrani kwa kuiweka tena mana huenda si wote walioisoma
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Naona imezuka saana aisee.... Hii ni thread ya 6 this week toka kwa member mbali mbali with the same warning.... Asante kwa taarifa.
     
  5. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Ujasiriamali huo. Waacheni wale kulingana na urefu wa kamba zao.
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Yeah imerudiwa mara nyingi kiukweli..
    Kuna walioshuri vijana wa Kova waende na gari ya kawaida mitaa hiyo,ili nao wakanyage kisha wawakwide hao vibaka..
     
  7. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unakaa kijijini. Unachelewa kurudi. Huko hata upepo ni kwa mgao. Hiyo ni repeatation ya old incedences. Be carefull for your own safety. Rudi mapema ujoin JF online party.
     
  8. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nafurahi safari hii watu wengi wanatambua umuhimu wa taarifa inayojirudia mara kwa mara. Inalenga kuwpata watu walio wengi zaidi kutokana na umuhimu wake. Mtu mbishi asubiri itakapomfika mwenyewe aandike tukio la kwake kwa mara ya kwanza ili tumpatie reference kama hii ya kurudiwa JF. Big up JF waungwana.
     
  9. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni hatari kwelikweli,sasa hivi hakuna wa kumuamini
     
Loading...