Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeiona?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Feb 14, 2012.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    From Yahoofriends

    Ati Mwenye Nchi amethubutu. Je, ameshindwa?
    Nchi nzuri Tanzania ili iendelee = watu+ardhi+ siasa safi + uongozi bora




    [​IMG]
     
  2. k

    kafoi New Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huo uongozi bora ndio hakuna. viongozi hawakai nakufikiri na kutatua matatizo ya wananchi. sana wanajifikiria wao tuu
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Unampenda jirani yako kama nafsi yako. Kwa hiyo lazima uhakikishe umejipenda vizuri na ukitoshekaunakuwa reference ya kumpenda jirani yako. Kama hujatosheka ndio hivo tena. Kila aliye nacho ataongezewa na yule asiyenacho atanyang'anywa hata kile kidogo alicho nacho. Ndiyo philosphy ya binadamu kokote uendako.
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Nao huu ni utani? Haijatulia.
     
Loading...