Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umehudhuria ukumbi gani wa disco leo?

Discussion in 'Entertainment' started by Bornvilla, Jun 3, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Leo ni J2 siku ya disco. Watu wanadamka asubuhi kwenda kucheza disco katika kumbi mbalimbali.Maeneo ya mission leo ni disco zito na watu wakoshazi. Karibu yangu kunaukumbi hapa unasumbua sana. Wewe leo umehudhuria ukumbi gani? Kiongozi wenu anayeongoza disco kasema nini? Au haukwenda umeamua kufungulia disco nyumbani kupitia radio wanachama wa disco? Kiongozi amewahimiza nini kuhusu kile chamachenu cha Chama cha Maendeleo ya Disco?
     
  2. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Leo ni tarehe 2 au 3 na je leo ni jumamosi au jumapili,umeniacha mnara wa saa kaka
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Au akili yako bado umeiacha butiama?
     
Loading...