Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umegundua nini ktk ndoto hii?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Feb 28, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Usiku mmoja mume na mke wake wakiwa wamelala. Mke akiwa ndani ya ndoto akanza kusema "kimbia mume wangu anakuja... kimbia mume wangu anakuja..." Hafla mume akashtuka na kuanza kukimbia lakini akagundua kuwa yupo kwake ikabidi arudi. Lakini wakati anakimbia mke naye alishtuka na kumuona mume wake anakimbia. Akamuuliza mume wake "unakimbia nini?" Mume hakujibu ila naye kwa ukali akamuuliza ni nani huyo uliyekuwa unamuambia akimbie?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hmm! confusing!!!!!!!
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wote vicheche hahahaha wana saidia fundi pembeni:rain:
     
  4. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mwanamke anaonekana ni kicheche coz hata ktk ndoto zake anawaota mabwana ktk njia za kutoa mchezo kwa kuibia lkn mume naye ni kicheche aliposikia kimbia mume wangu anakuja, alikimbia ala alisita baada ya kujiona yupo kwake. Inshort waligunduana.... ngoma droo
     
  5. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote hawajatulia teh teh nawaona wanavyotoka jasho bp juu haloooow micharukoge
     
  6. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    duh! Ninafikir wote hawa wanatabia za kucheza mech za ugenini
     
Loading...