Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umegundua kuwa mwanao kashikwa na Gubeli!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 24, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280



    Hebu chukulia kwamba, una mtoto ambaye umempeleka shule ya kulala au bweni. Huko anaishi hosteli na sio kwenye bweni. Halafu unashangaa kwamba, maendeleo ya mtoto kitaaluma hayako sawa na pia anaonesha kama hajatulia.


    Unapoamua kufuatilia shuleni unabaini kwamba mwanao anahudhuria masomo mara chache sana. Lakini mwaya zaidi unabaini kwamba haishi kwenye Hosteli ambayo ulimlipia kuishi, badala yake unabaini kwamba anaishi na shangingi au Gubeli fulani ambalo limejichubua hadi kwenye ukucha.


    Hebu niambie kama ni wewe ambaye umebaini jambo kama hili ungefanya nini? Kumbuka mtoto wako bado ni mdogo akiwa hazidi umri wa miaka 17.

     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Sijui nitafanya nini
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Kukaa nae chini umuelimishe madhara ya anachokifanya na umuhimu wa kile alichofuata shule maana inawezekana hajui na wala hajajua umuhimu wa elimu yake wala shule
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi miaka 17 mdogo jamani....nachoka mie!
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    unazimia kabla hujajua ufanye nini....................daaaahhh
     
  6. w

    wabukoba Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ni kukaa naye chini ni kumpatia elimu rika make vishawishi ni vingi hasa mijimama inayo penda dogodogo
     
  7. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hapo ni kichapo heavy then namuamisha shule na huyo shangingi namchukulia hatua za kisheria.
     
  8. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    namrudisha aje akae nyumbani na asome shule ya kutwa tu..... kuna jamaa alikuwa anasoma mazengo sec enzi hizo aliwekwa ndani na jimama lipika gongo maeneo ya kikuyu mpaka akasahau shule,kipindi cha mwishoilibidi jamaa zake wawe wanamfuata huko ili aje kufanya national form fourm exams kaw bahati nzuri alipiga div two.... so ni hatari sana kwa vijana wadogo hasa under 18 mana yeye atakuwa anaona ni sifa!!!!
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Aug 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Zingatia alama nyekundu yawezekana akawa na miaka 13,14 15 au hata 16.............
     
  10. u

    utantambua JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ntamrudisha nyumbani awe day scholar ili nipate muda wa kuongea nae mara kwa mara na kummonitor kwa karibu zaidi mienendo yake na kumwadhibu pale inapobidi.
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na hawa watoto wanaoenda india na kuishi kama wake wa vijana wa kibongo kule je???
     
  12. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    duh! Jamaa ni kichwa kweli yaani pamoja na kuwekwa ndani bado aka-score two?
     
  13. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inabidi utulie uzungumze naye na kama kuna tofauti sana ya umri huyo muhusika sasa nita deal naye vizuri.
     
  14. M

    Maengo JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    kwani wewe 'kiserengeti' chako kina miaka mingapi....?
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    daaah ni kichapo cha mbwa koko kabla ya mazungumzo
     
  16. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
     
  17. M

    Mwene wa Yumbi Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Hii kali
     
  18. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haya matoto yakishaonjeshwa huwa hata kama ukifanyaje hawezi kuelimika! njia rahisi ni kutandika viboko vya kutosha mtoto halafu unalikamata hilo lishangingi unaliweka segerea likaozee huko
     
  19. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #19
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kazi ndogo tuu, kama hili ghuberi ni kazidi miaka 21, namchukulia police na ninamfungulia kesi ya Kubaka na kumtorosha mwanafunzi shuleni ,baada ya hapo, nampa darasa refu mwanangu halafu nambadilisha shule sababu shule hiyo inaoneysha kiasi gani isivyo makini na wanafunzi walio boaring , pia nadhani nitahitaji maelezo marefu kwanini shule imeshindwa kugundua mwanafunzi wake halali bwenini na kama sijaridhishw a nitachukua hatua za kisheria kuishtaki shule kwa kumweka mwanangu /mwanafunzi kwenye mazingira hatarishi.
     
  20. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #20
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ameisha onja utamu wa mbunye huyo, utamshauri nini tena?
     
Loading...