Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umefika wakati wa maridhiano ya kitaifa tz tutake tusitake

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by sylvesterleonce, Nov 7, 2010.

  1. s

    sylvesterleonce Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    piga kelele usichoke kuwa kuna haja kubwa kwa sasa kuwa na maridhiano ya kitaifa wananchi tumesha jeruhiwa sana kisiasa kiuchumi na kijamii dawa ni MARIDHIANO JK kaanza vizuri kwa kutamka kuwa wote tumeshinda kilichobaki wakae na DWPS Waangalie tulikotoka tuko wapi na tunaelekea wapi waachane na wote wenye misimamo mikali mtaandika historia mpya nchini atakaye kataa MARIDHIANO ni adui no MOJA wa taifa hili KILA MWENYE MWILI AU MALAIKA/JINI HAPA TANZANIA TUSEME AMINA IISHI TANZANIA WAISHI WATANZANIA
     
  2. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Maridhiano ya taifa hayafikiwi kwa bla bla, bali kwa vitendo. Aina budi ieleweke ugomvi si JK, bali sera zake zinazosababisha rasilimali ya nchi kuwafaidisha watu wachache, wakati walio wengi wanaendelea kudidimia kwenye umasikini wa kutupwa.Hivyo kama Jk anataka kuwepo maridhiano ya kitaifa hana budi aitisha mjadala wa kitaifa ili wananchi wenyewe wamwelezee vipaumbele vyao.
     
Loading...