Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umefika nyumbani unakuta barua ya mwanao hii ungefanyaje?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Apollo, Mar 13, 2012.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    UMEFIKA NYUMBANI UNAKUTA
    BARUA YA MWANAO HII
    UNGEFANYAJE?
    Baba na mama,ni matumaini
    yangu kuwa mtasoma ujumbe
    wangu huu kwenye karatasi
    niliyoiweka juu ya meza,naomba
    msishtuke mana ni mambo ya
    kawaida kwenye maisha
    tunayoishi,najua mtaumia kwa
    vile bado nasoma
    na ndo nipo kidato cha
    kwanza,Napenda kuwajulisha
    kwamba sasa hivi mnaposoma hii
    barua sipo nyumbani,nimetoroka
    mana nimegundua nina uwezo
    wa kujitegemea kwa sababu mi ni
    kijana mwenyewe umri wa miaka
    14 na ninajua kipi chema na kipi
    kibaya.tangu mwezi mmoja
    uliopita nilikuwa na uhusiano na
    binti mmoja aliyeitwa
    Rachel,mwenye umri wa miaka 27
    na kwa sasa ndo naishi naye
    kwenye chumba
    alichopanga.Nilipokuwa
    nyumbani sikuwa napata hela za
    kutosha ila sasa nimeanza
    kushika noti za shilingi
    10,000,msichana niliyenaye ni
    mzuri sana wa umbo na
    ninampenda sana,amenifundisha
    njia za kutafuta hela.Amenipangia
    kazi ya kuuza madawa ya kulevya
    na yeye ikifika usiku anaenda
    kuuza mwili wake,basi kila siku
    tunapata hela ya kutosha,huyu
    mchumba wangu ni msichana
    mwenye bidii,kwa siku analala
    masaa 6 tu maana mwanaume
    yeyote akija lazima awe naye
    chumbani kwa mda wa masaa
    3.Msiwe na hofu,nipo salama
    kabisa na nimeamua kumwoa
    Rachel mana ni kila kitu kwangu.
    Pia amenunua gari la kubebea
    mbao kwahiyo biashara inaenda
    vizuri,Rachel ameenda kupima
    afya na
    amekutwa na upungufu wa kinga
    mwilini,mara nyingi namridhisha
    anapotaka kitu flani,iwe kufanya
    naye mazoezi ya viungo au
    kufanya kila anachotaka,si mnajua
    unapokuwa na mgonjwa
    unakuwa naye karibu,ila mi pia
    sijihisi vizuri mana kila saa
    nakohoa tu na sina uhakika kama
    nimeathirika,.Tumepanga baada
    ya miaka miwili
    tutawatembelea,nadhani mpaka
    miaka miwili iishe atakuwa
    ameshajifungua,na nifuraha
    yangu mtamwona mjukuu
    wenu.Wazazi wangu sina la
    kuongeza kwaherini Mungu
    akipenda tutaonana.
    Baba na mama mi nipo chumbani
    kwangu, mnachokisoma ni h/
    work ya mwalimu wa kiswahili
    alituambia tutunge hadithi
    fupi,naomba iangalieni kama
    kuna makosa.
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .
    Kama ni copy, paste and post this is more than too much!
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    sioni kama kuna ubaya wa ku-share any funny txt niliyoipenda.
     
  4. Jonogomero

    Jonogomero Member

    #4
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .
    Kama ni copy, paste and post this is more than too much![/QUOTE]

    Duh huyo jamaa ni noma kwa kudesa aisee
     
  5. S

    SI unit JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Duh huyo jamaa ni noma kwa kudesa aisee[/QUOTE]
    .
    Hata kuedit kidogo hajaweza, mbaya zaidi huo uzi upo humu humu kwenye jokes!
     
  6. ZeMangi

    ZeMangi JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamutu mengine bhana,aaaaagh..si utunge ya kwako
     
  7. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,536
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    wateva kwa kweli me pia nimeipenda
     
  8. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda sana. Dogo kanipandisha mipresha utafikiri mi ndo mshuake !
     
  9. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ningempa zawadi ya utunzi bora.
     
  10. g

    guccio Senior Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaaaan mijitu mingne ipo xooo judgmental,humu kila cku new pipz znakuja,xo akirudia xo mbaya ati...me mwenyewe ndo mala ya kwanza kuixoma,
     
  11. E

    Emaglo Senior Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inafurahisha
     
  12. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    dogo anaweza kuleta madhara bila kutarajia, maana unaweza ukapata mshtuko
    wa moyo na kuanguka kabla hujamaliza kusoma stori yote.
     
Loading...