Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umefaidika nini na JF tangu ulipo jiunga?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, May 31, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,413
    Trophy Points: 280
    Wapo waliopata wachumba na kuoana hapahapa JF, wapo wanaofanya biashara na kufanikiwa kupitia hapahapa JF, wapo wanaopata mawazo ya biashara na kijasiriamali.
    Kuhusu elimu ndio usiseme, JF ni shule tosha. Marafiki pia wanapatikana kwa sana tu hapa mtandaoni, je wewe binafsi JF imekufanyia nini ambacho unaona ni kikubwa?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    -Hapa nilipo nimepiga Tshirt na Jeans...all courtesy of www.jamiiforums.com.
    -Nina marafiki(physical, not virtual) wapatao 50, wa kuaminika kabisa as far as maisha ya mujini is concerned!
    -Nina marafiki(virtual) zaidi ya 200, ambao najua by 100% nikikutana nao ni full blast!
    -I have gone to destinations i didnt dream of before!...www.jamiiforums.com took me there!
    -Nimejifunza tabia, mpishano na mkwaruzano wa mawazo, kuvumiliana, kustahimili, love, hate, passion& all life ways!
    -www.jamiiforums.com has been there for me during my saddest moments on Earth!...sitasahau hili!
    and last, but not least, www.jamiiforums.com will soon be opening new doors of hope for me!
     
  3. N

    Nguto JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,973
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Ninakuwa "informed a lot" na "Information is Power"
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    JF imenifanya nijue kwamba kupata mke mtandaoni ni jambo gumu sana!

    Pia imenifanya nipate pahala pa kukimbilia nikitaka kubwatuka kwa kicheko - nako nikucheck mabandiko ya Bujibuji na yale ya Sura-ya-Kwanza yaliyopo!
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1. Nimepata habari tele na majibu mengi kwa maswali yaliyokuwa yananisumbua
    2. Nimejua raia waTanzania ni waaina gani? Hasa kwa maneno mengi vitendo kidogo
    3.Ni sehemu yangu ya kujiburudisha ninapo kuwa na stress
    4. Nimejua vitu vingi vinavyohusu nchi yangu na aina ya vioungozi tulio nao
    5. Nimejua nani na nani ni mafisadi papa kwa undani zaidi
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    JF puts a smile on ma face even when there was supposed to be tears on ma cheeks.
    Huwa nacheka,nawaza,nacalculate,naimagine,nafantasize,nakujifunza mengi sana
    and above all,JF kwangu ni kisima cha habari
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    bwana mzee kwa muda mfupi sana niliokaa hapa nimejifunza jambo moja kubwa sana,kufikiri kabla ya kuongea!!!!!!!!!!!!hilo nilikuwa sina,,pia nimejifunza kuwa mvumilivu na kukubali kukosolewa,,,pia nimejifunza kumbe kuna watanzania wenye busara.
     
  8. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimejua jinsi Gani Watu wanaweza kufikiri,
    Nimewajua Wenye Ubongo uloganda,
    Nimewajua Watu wanaopenda Kuchallenge Kila kitu Hata ukiweka nukta watakuuliza kwanini,
    Nimejua kwamba watzanzania wazalendo bado wapo,
    Nemeona Jinsi Serikari yetu ilivokuwa Mbovu na ya Kifalme,
    Nimeona Jinsi watu wanavoipenda CDM,
    Nimewaona Makada wa CCM,
    Nimeona Magamba ya CCM

    Yaaaani nimekuwa Full informed, Mpaka najiogopa kwani kuna muda naanzaga kuyabishia mawazo yangu mwenyewe! Kudadek

    Kama Kuna swali lingine weka ntakujibu
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,413
    Trophy Points: 280
    Jamani my bujibuji wa moyo wangu.... Hhahahh hhahahhaha hahhahahahhahhah
     
  10. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    u r so byutiful kudadake
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Seriously, tangu nijiunge JF nimeingiwa na chuki dhidi ya dini zote "tulizoletewa" Waafrika. Nimejisomea na kuona ni jinsi gani jamaa wamefanikisha kutugawanya Wabantu na kutuacha tukifarakana kila leo hii huku wao wakipiga hatua za maendeleo katika jamii zao.
     
  12. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi nimefaidika na mengi isipokuwa 1 la msingi sana kwangu ni kuelewa kwa ukweli na ufasaha zaidi mambo mbali mbali (sana sana ya kisiasa) yanayoendelea nchini kwetu.
     
  13. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Napata habari hot ...najifunza mambo mengi ninayohitaji/nisiyoyahitaji.
    WanaJF nimewafaham ni waungwana sana.
    Humu ni bahari utapata utachotaka bila khiyana....lol.
    Hakuna siku itapita bila kuangalia....nahisi nimeongeza kadigirii kengine humuJF.
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,820
    Trophy Points: 280
    Kuna mengi sana niliyojifunza humu!
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kwangu mimi ni haya:
    1. Nimejifunza kungfu mpya za CDM
    2. Nimejifunza juu ya aina za magambas
    3. Nimejifunza jinsi ya kutumia utaalam wa kutumia maneno kiufasaha,mwalimu wangu akiwa Mwanakijiji.
    4. Nimejifunza jinsi watu wanavyojua kuchambua pumba na mchele.
    5. Nimejifunza watu wanavyosifia majaaliwa mbalimbali ya Watanzania.
    6. Nimejifunza jinsi watu wanavyojua kuchambua mapenzi motomoto.
    7. Nimejifunza juu ya experiences ambazo watu walizipitia maishani mwao hasa ya JKT, stori za utotoni, kwenye mapenzi, ndoa, kazi na mengineyo mengi.
     
  16. JF Marketer

    JF Marketer Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acheni utani, JF imekuwa ya msaada sana kwangu.
    Nakumbuka zilikuwa zimebaki siku chache sana nifunge ndoa. Bestman wangu akawa haeleweki. Nikiwasiliana naye kuhusu mipango ya kwenda kufanya manunuzi (tena kwa ghalama zangu) ananikwepa. Nilipomkumbusha siku ya kwenda rehearsal na kubaini hatuko ukurasa mmoja nikachanganyikiwa. Haraka sana nikamkumbuka mtu mmoja aliyewahi kuniomba mchango wa harusi kwa PM hapa JF. Huyu mtu japo nilimchangia, hatukuwa tumewahi kukutana na wala hatukuwa tunajuana. Roho ikanituma kuwasiliana naye. Jibu lilikuwa, USIPATE SHIDA. Hivyo ndivyo ilivyokuwa JF ikawa imenipa Bestman and Best-friend. Asante sana JF, Udumu Milele
     
  17. z

    zamlock JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi nina penda sana siasa nilipoingia hapa jf ndipo nimepata kuijua siasa vizuri kwa sababu kuna vichwa hapa jf wanaoijua siasa si mchezo nimejifunzia hapa kujenga hoja na mambo mengi sana nawashukuru sana na wito wangu kwa yeyote mwenye kutaka kujua siasa na mambo mengi kuhusu mahusiano elimu afya uchumi karibu jf
     
  18. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Nimeijua kwa undani nchi yangu changamoto zinazoikabili pia nimefahamu inakotoka ilipo sasa hivi na inakoeleke
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,177
    Likes Received: 5,413
    Trophy Points: 280
    Long live JF
     
  20. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimeifahamu JF wakati nilipokuwa nataka kuchakachua modem yangu. Nikafanikiwa, the rest is a tale of discovery. Discovering truths, lies, laughs, joys, etc. Simply put, the whole of human whole!
     
Loading...