Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umefaidika nini katika uongozi wa raisi jk kikwete?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mjunguonline, Jun 1, 2011.

  1. mjunguonline

    mjunguonline Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana "JF",leo tunazindua Rasmi sherehe za kueleke Miaka 50 ya uhuru wetu.Ukiwa kama Mtanzania,umefaidika nini katika Uongozi wa Raisi wetu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,Mh JK Kikwete.
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    ukiacha Radio na TV ,Tracks za bongoflavour sasa zinapatikana hadi bungeni,ikulu ,mahakamani,migodini,magazetini,kwa wawekezaji,polisi na kwenye mikutano na NEC na kwenye majukwaa ya siasa...sipati tabu tena kutafuta CD zake
     
  3. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    startimes-king'amuzi
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Binafsi nimejifunza kwamba, kumbe kiongozi wa Nchi siyo lazima uwe na uwezo mkubwa wa kufikiri, Tanzania inatawalika tuu ilimradi tuu kama hakuna wahuni watakao taka katiba yetu nzuri ibadirike.
     
Loading...