Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umeelewa nini hapa?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by King Kong III, Feb 20, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    "Kila nikitaka kukuyombayomba,wewe unamrashani,sasa nimekukamata lazima nikukazimzumbwi."

    Hii ilikua maneno ya katuni ya zamani sana niliiona kwenye gazeti naona la uhuru au mzalendo au mfanyakazi.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Haah Lingua imechakachuliwa. ngoja wenyewe waje...mi nmetoka kapa
     
Loading...