Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umeajiriwa?..hii inaeza kuwa inakuhusu!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Sep 18, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ...miaka iyo nasoma primary hadi nakuja kumaliza chuo kikuu hawa ndugu zetu walikua juu kwelikweli!!walibahatika kupata kazi nzuri yenye magendo ya kila namna..walitumia pesa ikawazoea hadi wakafanana nayo!!...watoto walizaliwa wakakulia kwenye dimbwi la pesa!!maisha si ndio hayo bhana!!!!!!

    ndugu tuliambulia karaha za hapa na pale hasa tulipowatembelea au kuonana nao.walikua wakihamishwa kikazi mkoa mmoj akwenda mwingine mara kwa mara...!!

    wamestaafu mwaka [kapuni ]...siku zinaenda jamani!!!!!!mtoto wao wa kwanza ndo kwanza anaanza [kapuni] na wa mwsho bado yupo [kapuni]!!!!

    sin alengo baya kuuleta uzi huu hapa...ni katika tukukumbushana na kupeana experience za wenzetu...umejiandaaje baada ya kustaafu?..hat aivyo kwani lazima ufike 60 ndo ustaafu?anyway mada pana san ahii !!

    sasa basi mzee wa watu alijenga [..] huko [...] kwao..ila hata kibanda mjini hakuwa nacho..si unajua ten akuna wenye nyumba za maofisi?...........

    wakapokea kiinua mgongo na sjui ppf/lapf wakaanzisha vimiradi isiyo na usimamizi mzuri na ukizingatia hawakuwa wajasiria/hawakupata elimu nzuri...ikala kwao!!wapo huko walipo hali ni mbaya sio bia tena ni za kienyeji!!!!!!!!so sad

    umeajiriwa??.........una mpango gani lets say kazi kesho imepotea gafla!!usijigambe unasecurity ndugu...tujiandae wapendwa!!ujasiriamali haukwepeki kwa namna yeyot eile.....mi am praying nistaafu at 40 niboreshe miradi yangu ninayoinvest sasa!!....FAINALI UZEENI
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,863
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Ukweli mtupuuuuuuuuu
     
  3. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wengine wanadai wanainvest kwa watoto wao waje wawasaidie!!what a ****........huku nikuja kusumbua watoto!!anakua na kazi ya kujipanga yeye na familia yake na ww bado unahitaji kulelewa,,,simaanishi watoto wasiiangalie familia y ababa au mama zao..lahasha!!ila wazazi tuna nafasi nzuri ya kujipanga mapema kiujasiriamali na tukapunguza utegemezi kwa watoto wetu jamani!!!!!
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Lakini hili nalo neno!
     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umesema kweli .....maisha safari ndefu!
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,354
    Trophy Points: 280
    Mimi nitainvest kwa watoto, nitawapa yote niwezayo. My Dad invested in me, alikuwa kopakopa united ili nisome the best schools. Hadi leo hii I CAN NEVER BLAME MY DAD FOR ANY OF MY FAILURES! Alijitahidi kwa uwezo wake, how i turned out to be is my own doing, and i can only blame me!!!!
     
  7. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Hata kujiajiri kuna siku (mbeleni) mwili utachoka hivyo kushindwa kukimbizana na biashara na hakuna binadamu yuko tayari kumfanyia mwenzie kazi ili azidi kuwa tajiri (Agency problem/goal congruence). Muhimu ni kuwekeza kwenye "real estate' kwa wale wenye channel za kupata pesa nyingi sasa
     
  8. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aisee ni ukweli na nusu, tuna kila sababu ya kujipanga while we can; kutegemea watoto haitafanya kazi tena in the near future.
     
  9. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    I am what GOD says I am
    I have what GOD says I have
    I can do what GOD says I can do....

    AMEN...!!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    neno hili!
     
  11. C

    Cognitivist JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 579
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    umesema vema
     
Loading...