Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umbeya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ochu, May 7, 2012.

  1. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    [h=6] Mama mmoja mbeya alikuwa akimuona Mchungaji anaingia kwenye nyumba ya jirani yake kila siku, akashindwa kujizuia akamfwata mwenzie;
    MamaUdaku: Jirani mambo?
    Jirani: Poa
    MamaUdaku: Jirani kila siku namuona mchungaji anaingia kwako vipi anakuja kukuombea?
    Jirani: Shoga tafadhali achana na mimi, kwako kila siku kuna mwanajeshi anaingia kuna vita kwako? nijibu kwako kuna vita?
    [/h]
     
Loading...