Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

umbea...............

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by gfsonwin, Aug 30, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani leo ni j1-1 ila kiukweli kazi zimeisha mapemaaa kwa ofc sina cha kufanya nikaamua nijitupe jf nikanza MMU nimeona leo hakuna dili na sina topic ya kuitupamo huko nikaona niende siasani nikaona duh! hapa nanukia harufu ya kumtusi mtu sasa nifanyeje? nikaenda kwenye photos huko nikakutana na Boflo nikaona kaamua makusudi kunifupuishia wiki nikasema sasa ili niifupishe vyema basi nije chit chat hapa nipatemo umbea kidogo.

    haya sasa shosti wangu na msiri wangu wa ukweli cacico njoo ukiwa na wake wenzio wote BADILI TABIA Yummy pamoja na dada yangu mkubwa AshaDii nipeni umbea jamani lol!

    haya wadada wote wa jf nipenipo umbea mkiongozwa na King'asti, Kongosho, snowhite wakiwa na Kaunga nitupienipo umbea tafadhali ninahamu na umbea.

    hivi nimesahau wanaume nao huwaga wanagossip sasa leo nataka Mr Rocky, Asprin KARIA Ndahani BAK @mpitwaga Bishanga na wanaume wote wa jf njooni leo mnipenipo umbea jamani.

    chombezo: mwanamke umbea kusutwa sunna atii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Sasa usingewaita hao wababa manake watatuzidi umbea hapa. Mi naogopa kusema kitu changu, ila kiukwelileo nina mood ya uchonganishi na nna bastola ya kuazima hapa nilipewa na Bashe. Ntarudi kagiza kakiingia
     
  3. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Kongosho ametumbukia chooni,faya ndo wako njiani kumwokoa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    gfsonwin naona anataka kuanzisha gazeti kama la TANMO.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    khaaa! sasa raha ya umbea upewe mchana bana tena na mkiwa na mood ya umbea si ya ugomvi atii
     
  6. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    heeee umejuaje shosti!!! mi pia nna ham ya umbea! c mchezo!!
    yan King'asti cjaona ngumi sku nyingi bora tu ugombanishe !! zianzike hapa!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ilikuwaje sasa? mida gani na choo cha wapi?
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    haya nalo hili lilikuwaje tena? ni la udaku amausukununu ama umbea?
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mimi je ninavyo utamani lol! utaniweza sasa? yaaani mwaya wee acha tuuuu hapa nilipo key bodi inataka kufutika kwa jinsi nlivokuwa na hamu na umbea. halafu umbea ukinoga zuri lazima ngumi zilike si wajua? sasa miye ntakuwa kijumbe wa kudalisha.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    gfsonwin, mimi naogopa gossip maana ntakamatwa shati teh teh teh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Hello Chit Chat

    ni mara chache sana kupost jukwaa hili...mara nyingi huwa ni mchangiaji au msomaji wa masuala mbalimbali ya kisiasa yanayoendelea kutokea kila siku nchi hii..........

    Upepo wa kisiasa umeendelea kuibadili nchi yetu kila kukicha....si jambo la ajabu kukuta watu wamekaa tena vijijini wakijadili mambo mbalimbali ya kisiasa....

    nakipongeza pia chama changu cha Chadema kwa kuendelea kuwaamsha watanzania walio wengi juu ya mambo muhimu yanayowahusu na wanachopaswa kukifanya...binafsi nimeamshwa zamani sana.........

    sina shaka na uwezo wa wana CDM katika kuwamsha watanzania walio wengi ........katika kujazia kile kilichozungumzwa na bwana Sita leo.........naomba pia safu nzima ya wana CDM kila mmoja kw anafasi yake ajitazame upya status yake maritually..........viongozi (wa CDM) wengi wao wamekua na status zinazofanana na sio sifa nzuri kwa kiongozi hasa wa kiafrika.kama kweli tunatetea tamaduni zetu za Kitanzania tulizorithishwa na babu zetu basi tuliangalie na ilo,na kama kweli tunajiandaa kuchukua dola ya nchi hii..tujipange safu hiyo....................huu ni mtazamo wangu na wala siwakilishi mawazo ya mtu mwingine...viva CDM
     
  12. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haya ngoja tuwasubiri wana chitchat watupe maumbea tusuuze nyoyo!!
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Rais wa Botswana hajaoa.

    Na Botswana imetupita kiuchumi mpaka uongozi bora na demokrasia.

    Go figure.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    MBUNGE wa Wawi, Hamad Rashid Mohamed (CUF), hatimaye amevunja ukimya na kusema yupo tayari kujiunga na Chama Cha Alliance for Democratic Change (ADC), kama chama hicho kitapinga ubinafsi kwa ajili ya maslahi ya taifa.

    Kauli hiyo, ilitafsiriwa kama kijembe kwa wanasiasa wanaofanya vyama kama mali zao binafsi.

    Kwa kipindi kirefu sasa, Hamad amekuwa na msuguano na Chama chake cha CUF, hali iliyopelekea kufikishana mahakamani kupinga hatua ya kufukuzwa kwake uanachama pamoja na wenzake 10.

    Akihutubia Mkutano Mkuu wa ADC, uliofanyika juzi mjini Dar es Salaam, ambapo Hamad, alikuwa kama mgeni mwalikwa, alisema kupatikana kwa usajili wa kudumu kwa ADC ni kuendelea kufungua njia ya demokrasia nchini.

    Alisema vyama vingi vya siasa, vimekuwa na viongozi wengi walevi wa madaraka ambao wamekuwa wakitumia muda mwingi kutatua migogoro ya ndani, kuliko kuwasaidia Watanzania kuondoa matatizo yanayowakabili.

    "Ninajua hadi kufikia hatua ya kupata usajili wa kudumu ADC, haikuwa kazi rahisi … kikubwa kinachotakiwa ni kuepuka viongozi walevi wa madaraka, kama ambavyo tumeona siku zilizopita.

    "Ulevi wa madaraka ni tofauti na pombe, hakuna dalili ya kuumwa kichwa wakati wowote unapokuwa madarakani, hautoki mwilini mpaka ufe au ufukuzwe. Na humfanya mtu awe haoni wala hasikii na hafahamu isipokuwa yale anayoyataka yafanyike kwa kutumia nguvu za maamuzi.

    "Nami nipo tayari kujunga na ADC, wakati wowote huko mbele, ikiwa mtaongoza kwa kuepuka migogoro na kauli za kibabe za sasa bwana mkubwa amesema.

    "Wengi wale wanaolewa hubaki na maruirui ya madaraka hata baada ya kustaafu au kutolewa madarakani…kila mlevi wa aina hii, hutaka abaki na madaraka na hufanya kila njia ili alinde madaraka hayo yasimtoke."
     
  15. princess enny

    princess enny JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 1,043
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    usiogopeeee!!! ntakuekea bodyguard!!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nasikia toka Lizzy apotee hapa jamvini Bishanga kawa mpole na ndio hasa nia ya kutulia na mmoja ambae ni The secretary. Nimepata fununu pia kuwa Cantalisia, Mwali, obsesd, Smile na Okya walifumwa wakijadili jinsi gani wanaweza kujisajili kikundi cha wadada wa mjini kwa madai kuwa wanataka wawe wana run lile city la Jamii. Hata hivo hilo lengo lao liliingia dosari kwa sababu hawakuwashirikisha dada zao wakubwa kama Zion Daughter, Roulette, FirstLady1, Chauro, WiseLady, Preta, blacki womani BelindaJacob na Keren_Happuch.

    Nasikia chama kuu MMU cha Infidel kinakufa kiutendaji baada ya Kaizer kuonekana anaenda kinyume na sheria mama za chama. Hio imefanya Darling shem Asprin akiongozwa na RR, waite kikao cha dharura cha wanachama wachache tu; yaani Kimey, TIMING, Dreamliner, Baba_Enock, Fidel80, Teamo, The Finest, The Boss, klorokwini, Memo, Bigirita, kwa ajili ya hatma ya hicho chama.

    Pia toka chama cha wabeba ma box kisajiliwe na Nyani Ngabu hapa jf nimepata tetesi kuwa kimepata wanachama wengi sana (atae hakiki hizi habari nitashukuru sana), wakiwemo jmushi1, BAK, Kiranga, Steve Dii, Mr Rocky na Ndahani majina mengine sijasikia... Ila Mzee Dark City hata hiyana atanipatia tu. lol

    Nilitaka kusahau, soon kwa yeyote mwenye sherehe inayohitaji mapambo na maposhi ya cake afrodenzi kafungua kampuni.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,746
    Trophy Points: 280
    Jana nimeangalia kwenye TV TBC, Lowasa alikuwa anapinga initiative ya rafiki yake kuhusu kilimo kwanza, anasema yeye anaamini elimu kwanza, kilimo baadae, inawezekana akawa na point, lakini mbona hakuyasema haya alipokuwa serikalinini? make wimbo wa kilimo kwanza JK kauanzisha siku nyingi.​


     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    lazima awe na misuli kama Undertaker maana kusutwa umbeya wengine wanaleta mpaka matarumbeta...ntayaweza mimi ninavyopenda privacy???
     
  19. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    AshaDii, upo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmh! wakati nyie ndo wenyewe kwa umbea sema bana kidogo ninong'oneze basi.
     
Loading...