Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umbea. . .

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Lizzy, Jan 31, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ushawahi kuwa mmbea? Ulishasutwa?

    Mi niliwahi zamani kidogo wakati nikiwa darasa la nne nadhani, na nilivunja urafiki na my 'then' best friend kwa huo umbea na hapo hapo nikakoma.

    Kulikua na msichana mmoja darasani kwetu, mkubwa kuliko wasichana wote. Hata kukua(vunja ungo) alikua wa kwanza, yani darasa la nne tayari alikua ameshalipuka kila kona ya mwili, alafu alikua anapenda kweli kukunja sketi yake ya shule iwe fupi na kufunguo vifungo vya shati wakati wengine tulikua tunafunga mpaka karibu na shingoni. Zaidi ya hapo alikua hamaind kabisa kushikwa shikwa na wavulana na wenyewe wakawa wanajua na walikua wanamshika haswa.

    Sasa bwana huyo msichana alikua na mdogo wake mdogo sana, maneno yakazuka kwamba yule sio mdogo wake ni mtoto wake kutokana na story zilizokua zinasikika kuhusu yeye na wanaume. Mimi baada ya kuambiwa na msichana mmoja jirani yangu kesho yake wakati wa kwenda shule nikamnong'oneza rafiki yangu. Siku moja hata sikumbuki kilitokea nini si akaenda kumwambia mhusika na wasichana wengine bana. Loh likanijia jopo bana. Basi kunipiga hawawezi, kwenda kushtaki kwa walimu hawawezi wakaishia kuongea tu. Baadae nikawaelezea kwamba mi niliambiwa na sikuongeza chochote, ila nikamwambia huyo msichana mwenyewe samahani kwa kumwambia mtu mwingine basi yakaisha.

    Ila kwanzia siku hiyo yule rafiki yangu ubesti uliisha tukawa tunaongea kawaida tu. Since then maneno ya "nimesikia, akasema" hua nayaogopa kweli. Kusutwa noma!!!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha
    uzuri utotoni nilikuwa mwoga sana

    nimevunja ungo wa kuongea baada ya kuanza kazi
    ilibidi niwehuke kudeal na clients.
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Ha ha haaa...Lizzy...nakusoma nakusoma...kumbe umeanza mdomo zamanieeeee
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Loh. . . nilikoma mbona.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    HA nilijifunza aiseee. Matokeo yake niliambiwa kitu kikubwa sana tena kuhusu watu wazima ndugu zangu nikapiga kimya mpaka walipojuana wenyewe na bado mpaka leo hawajui nilijua kabla yao. Bora kuficha siri kuliko kishushuliwa. . . ni AIBU!!
     
  6. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Loh,kweli mlikua watoto maana...!
    Mi nilisutwa sekondari tena huo umbea uliniangukia tu jamani.
    Kuna dada alikua anahisiwa mjamzito mi sikujua. Watu wakateta wakakatisha ghafla mi sikumjua anayesemwa kumbe anakuja na kaskia.
    Badae tupo wawili akaniuliza mi nikasimulia kilichosemwa bila kujua namsema yeye.
    Loh,kutoka pale akaenda kusema niliyomwambia,wakaja nikawekwa kati,najitetea watu wanazidisha kelele tu. Nikalia....lol
    na nikaonekana mbea hasa
     
  7. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Heheh pole lizzy! Mie nilishawa wahi kusutwa na mama yangu tu ktk maisha kwa kumuongopea kwa baba! Ila tangu hapo alinifunda kutokutumia maneno alisema, anasema, atasema! Ila nimesuta wengi!
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Mh. Lizzy karibu kwenye kampuni ( km hupo)...
     
  9. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Da Prety ivi umbea umeshaacha au bado unaendelea nao maana mkao wako huo...umbea! umbea tu!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, pole
    i can imagine...
    Sijui nilie sasa hivi for u

    ila kwa sasa hata nikisutwa siogopi
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hivi mtu anasutwaje jamani?
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaha. . . .
    Da Pretty nimecheka karibu chozi. Huyo msichana alikupata vizuri kweli japo sio wewe uliyeanzisha maneno. Mara nyingi umbea hua anaekamatwa nao mwisho ndio mtuhumiwa, hamna cha nimesikia wala nimeambiwa.
     
  13. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Yeahh hayo maneno ni ya kuyaogopa sana kwakweli.

    Hhhm ulowasuta walikua wanakuzushia wewe?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kampuni gani HA?
     
  15. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #15
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona ndio imekua burudani yangu na wakunisuta ajipange haswa!
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mtanivunja mbavu
    unasutwa na mama mzazi???
    how??

     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    proved mwanamke umbea kusutwa suna...sosi mitikisiko ya pwani na dida
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe weye ni mbea enheeee...
     
  19. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kusutwa pia humu jf na jamaa mmoja alikuwa anajiita wa kusoma! Baada ya kupigwa ban akaja na jina la complicator nikamgundua! Heheh nilivyomuweka hewani alinisuta nikashindwa kuthibitisha kuwa ni yeye!
     
  20. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #20
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nilikua mzembe tu hadi najiuliza ilikuaje maana ningewacharukia...
    Tangu pale sijasutwa tena maana nina hasira za mwaka ule,atakaetaka kunisuta akianza kuuliza nikimjibu moja tu anageuza njia
     
Loading...