Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umbea sio kazi, kazi KUSUTWA

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 11, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Root

    Root JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,470
    Likes Received: 3,465
    Trophy Points: 280
    Hiyo familia laaaana

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    familia inavidi wafungue chuo cha ngono hamana wa kupona khaaa
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    nononononooooo, huo ni ukweli kwa jamii nyingi za Tanzania
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    lol....
     
  6. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #6
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bujibuji.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Dada ndo anaua band kabisa
     
  8. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hatariiiiiiiiii
    Haijalishi uthamani wa kiti ambacho shetani amekuketisha hapa duniani, mwisho wake ni maafa.
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Oct 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Madame X;
    Dada anauje band hapo?:eek:
     
  10. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #10
    Oct 11, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ooh my God! Tumekwisha. Hii ni zaidi ya vyote..
     
  11. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #11
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wewe unawaamini vipi wanafamilia wako. Aliyesimama aangalie asije akaanguka.
     
  12. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #12
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Na Mkuu wa Kata anatmuambukiza nani?
     
  13. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #13
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maandishi madogo kwa mie nnayetumia simu,
    Mkuu mzizi mkavu hebu saidia kuiset kwa namna ambayo itakubal kuimaxmaiz
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huko kwao ngono ni kama maji ya kunywa kila mmoja anahusika !
     
  15. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Famiia ina KIPAJI cha ngono!
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    im smeling harufu ya mapepo
     
  17. P

    Percival JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,181
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    Haya magazeti ndio yanatufanya tubakie wajinga !!
     
  18. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #18
    Oct 11, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,024
    Trophy Points: 280
    kusutwa ni suna kwa mwanamke. mia
     
  19. s

    sexon2000 JF-Expert Member

    #19
    Oct 11, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba nikusute kwa umbea (U-MBEYA) wako,

    Angalia" Housegirl atamuambukiza baba yako, baba yako atamuambukiza dada yangu, dada yangu atamuambukiza mumewe ataniambukiza mimi na mimi nitamuambukiza dereva wetu........"

    Inaonekana Baba yako na mama yako hawafanyi tendo la ndoa moja kwa moja hadi wapitie kwa dada-dada kwa mumewe then mumewe kwa mama?
     
  20. B

    Bumela Senior Member

    #20
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuuuu
     
Loading...