Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umbea Bwana Mtamu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by ANKOJEI, Sep 4, 2012.

  1. ANKOJEI

    ANKOJEI JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Sasa umbea ni mtamu hasa unaposikia jamaa anatoa umbea wa mwenzio. ukisikia wewe ulikuwa unapigiwa umbea na mtu mwingine unachukia kwa nini.
    Sasa dawa imepatikana, kila mmbea ataota nundu.
    Just imagine, Ikulu watu wana nundu, bungeni wana nundu woote, jamaa zako wa karibu wana nundu.
    Ili upone,
    Utaitajika useme ukweli tena hadharani umbea uliousema.
    Jamani hii ni hodi pande hizi!!
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Wewe ungekuwa una nundu ngapi, je wazaramo na watu wote wa pwani wangekuwa na nundu ngapi?
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wangekuwa kama nungunungu
     
Loading...