Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umbali kutoka Dar kwenda Mwanza {km}

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dony2680, Jun 6, 2012.

  1. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajamvi,

    Kwa yeyote mwenye kufahamu umbali wa kutoka Dar kwenda Mwanza kwa njia ya barabara anifahamishe, maana nataka nifahamu ili niweze kutenga bajeti nzuri ya mafuta kwani sijawahi kwenda Mwanza.

    Asanteni
     
  2. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Km 1,080 hivi
     
  3. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Dar to Mwanza ni km 1128 kwa gari la private utatumia masaa 14 na dk 36
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu naona wadau hapo juu wamejaribu tu kuguess, ukweli ni 1154 km...hii ni kwa mujibu wa jedwali la umbali toka Dar kwenda mikoani ambalo hutolewa na SUMATRA
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu we unajua kweli kuendesha gari?...masaa yote hayo bado upo njiani tu, huo si wastani wa 80km/hr!!!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    kilometa zote hizi udrive peke yako? Angalia usiwamwage watu......
     
  7. tameer

    tameer JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    kumbe mwendo kasi ndo ujuaji wa kuendesha hicho chombo?duh!
     
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    we ulidhani speedmeter kuwa na speed hadi 240 km/hr ni urembo au?...
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu dereva mzoefu anaendesha, tena huenda akapumzika mahali pamoja tu kwa usalama wa gari kimakenika...
     
  10. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Sasa we na wewe, nway mradi umechangia..
    Kiburudisho (nikitaja hli jina namuwaza mwanamke) umetaja umbali bila source, mbaya zaidi umetaja na muda bila kufikiria japo kidogo kuhusu spidi ya uendeshaji unaoujua wewe na uendeshaji wa mwenye thread.. Huwezi taja umbali na muda bila kutaja spidi..

    Zaidi ya hapo hakuna hata mmoja aliyesema umbali kuanzia sehemu gani kwa Dar (zero km) je Kibamba, kigamboni, Pugu, au Masaki.. Na je zero km ya mwanza ni Buswelu, Pasiansi, Igoma au Kamanga.. So tuwe smart kidogo katika kujibu hoja.. Bora aliyetaja source ya Sumatra twaweza sema wanajua zero km za miji..

    Mbumbumbu Intelligent
     
  11. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Km ni gari yenye matumizi ya kawaida, kwa maana ya 1800 - 2000CC tenga laki 6 ya mafuta na laki 2 ya emergence km traffic law violation, breakdown, puncture, na vingine visivyotarajiwa. Mi nimekwenda muda c mrefu na gari ya 2000CC nimetumia mafuta ya laki 6, na nikarejea nyumbani kwangu Dar nikiwa na half tank! Safari njema, kuwa makini na tochi za barabarani, zingatia vibao vya alama, ukijihisi kuchoka au usingizi pumzika, hy ni safari ndefu c vita!
     
  12. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    dar kwenda misunwi,magu au ukerewe? Sema eneo husika naona wengi wanatoa dar to Nyegezi stand
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    barabara hiyo kuanzia dodoma mpaka shinyanga inaudhi sana kwa matutu mengi.
    Kila kijiji kina matuta 3 la katikati ni kubwa sana kwa hiyo utakuta unaenda Km120-150 kwa muda mfupi tu.
    Na maeneo ya singida yana traffic police wengi wenye kamera.
     
  15. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #15
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    We unaleta fani yako ya umbumbumbu kwenye barabara. Mimi sioni alichokosea hapo. Hivi kama yeye ni dereva wa masafa ana haja ya kutaja source?

    Wewe unapenda source au uhalisia kutoka kwa wanaoitumia barabara?

    Mtu anaposema umbali ni km kadhaa na wote tupo hapa Tanzania, ukiwa na akili kidogo utajua tunazungumzia allowed maximum speed ambayo ni 80km/h +/- 10 na huo ni wastani kwani kuna milima na dharura za hapa na pale.

    Wewe ulitaka tu kuleta ujuzi na kujifanya wewe ndio unajua saana. Pasiansi, Igoma na Isamilo hiyo yote ni Mwanza na sidhani mtu akishafika Nyegezi au Nyakato bado atauliza namna ya kufika Mwanza na ungekuwa na akili kidogo ungejua muanzisha mada anataka msaada wa kufika Mwanza na sio Pasiansi. Na ndio maana yeye aliuliza Mwanza na hakutuuliza kijijini kwake anakokwenda

    Kama bado unabisha, karibu ila ujiandae. Mimi ni mjuaji kuliko wewe na muda ninao
     
  16. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #16
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Bumpkin naona wewe ni mkali sana kwa vielelezo, kwa kweli hakuna anayekufikia.
     
  17. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #17
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mkuu kama angekua anataka kwenda Misungwi, Magu au kwingineko si angesema? halafu Ukerewe utaenda vipi kwa gari?
     
  18. vipik2

    vipik2 JF-Expert Member

    #18
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,123
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inabidi

    1-Ataje aina ya gari anayotumia?
    2-Atakuwa na familia?
    3-Atakula njiani na kunywa?
    4-Atachukua abiria njiani?...etc

    Hapo ndio tuta estimate atachukua masaa mangapi, sie wengine Dar - Mwanza huchukua siku mbili hadi tatu kwani ni lazima kutoa stress mahali fulani kama sio Dodoma, basi Singida au Shinyanga na ukifika usemi wa kwanza ni gari imesumbua sana njiani
     
  19. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #19
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Jamani sio lazima kila kitu uulize hapa JF. You can just google and get the distance from Mwanza to Dar Es Salaam.

    Tiba
     
  20. M

    MULANGILA Member

    #20
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hata mimi ni shuhuda. Nimeendesha peke yangu bila kupumzika kutoka Dar(Segerea) hadi Bukoba(Kanyigo) Km 1542 bila kupumzika na nilitumia masaa 18.
     
Loading...