Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umati wa Songea ni tishio kwa Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zawadi Ngoda, Oct 13, 2010.

  1. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,155
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Mikoa ya kusini ilikuwa ni karata yake ya mwisho ya Mh Slaa katika kujigamba kuwa REDET NA SYNOVATE walipiga mahesabu vibaya. Lakini Rais mtarajiwa baada ya 31.10, JK ALIPOINGIA Songea hata wagonjwa waliolazwa hospitali walijikongoja kwenda kumuona na kumsikiliza.

    Sasa Mh Slaa anajiandaa kuzikubali tafiti zote zijazo za wataalamu hao, huku washabiki wake baada ya kuzungumzia yale waliyoyashuhudia Songea baada yake wanavilaumu vyombo vya habari eti kwa yale wanayoyaita 'ya Mbinga'.

    Ni ni kwa sababu kama hiyo iliyomfanya Mh Slaa aghairishe safari yake ya kampeni huko Mtwara na Lindi siku za nyuma. Mpaka sasa wananchi wachache ambao ni wapenzi wa CHADEMA wa Mtwara NA Lindi hawajaelezwa na wala hawaelewi kwanini kwaangusha.

    Wanachadema ni wazuri sana wa kuweka YOU TUBE hapa uwanjani, basi tuwekeeni na yale ya jk kule SONGEA.
     
  2. thetowerofbabel

    thetowerofbabel Senior Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hey zawadi ngoda are u arising from the death....???????....tayari in any way upo kwenye kundi la watu walio logwa na mafisadi....sorry if i have irritated u....
     
  3. p

    politiki JF-Expert Member

    #3
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    unashangalia wingi wa watu badala ya kushangilia message(vision) ya mtu. unamshangilia mtu ambaye ameifanya nchi yetu kuwa
    karibu na ya mwisho ndani ya bara la Afrika kwa ubora wa Elimu na upande wa uchumi kuwa katika kundi la nchi kumi maskini
    duniani. nyie wana ccm mnakuwa kama vile mmerogwa baada ya kushangilia maendeleo ya nchi mnamshangilia mtu. mmoja wa
    waimbaji wa miziki ya kizazi kipya aliulizwa unamfanyia kampeni JK je ni kitu gani alichokifanya kikakufuraisha, jibu lake mpaka
    mwandishi alishindwa kuamini kwa maana alisema " mimi ninamzimia tu JK" hIlo ndio lilikuwa jawabu lake ambalo linafanana
    na ZAWADI NGODA kumshangilia mtu badala ya maendeleo ya nchi yaliyoletwa ndani ya miaka mitano ambayo ni km hakuna
    ukiwauliza watanzania wengi wa kawaida. are you better off than you were five years?? i can guarantee you jawabu lake ni NO.
     
  4. M

    MgonjwaUkimwi JF-Expert Member

    #4
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 1,145
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Na ukiwauliza wakenya swali hilo hilo jibu litakuaje? Wakongo Waganda? Waethiopia? wazambia? wamalawi? Kama majibu yao yatafanana basi tatizo laweza kuwa sio utawala.
     
  5. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wanasahau vipi mikutano ya JK inajaa watu, wamesahau yale malori, mabasi ya matajiri wakwepaji wakubwa wa ushuru, watu pamoja na kuzeekea kwenye nyumba za ajabu zenye kila aina ya vishawishi vya kuugua magonjwa sugu lakini pia wamenyimwa elimu, hawana uwezo wa kuona mengine mazuri zaidi ya hayo.

    Ngoja tuone waliopata kidogo elimu watasaidiaje nchi yetu kuendelea, maana wao ndo wamepewa fursa ya kuwaongoza.
     
  6. M

    Mutu JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    watu wanafuata wasanii tisheti na usafiri wa bure ,hata mimi kama napikipiki inawekwa mafuta naenda kuangalia muziki na wasanii.
    hivi ww kweli unaona kuwa watu wameenda kusikiliza Mkwere anasera gani?

    Malori yamefanya kazi nzuri ,wananchi wanaenda sikilizana kura wanajua wakumpa tehe tehe tehe
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    walikwaenda kumuona mgonjwa mwenzao ambae kwa wkt huo angetakiwa awe nao kitandani. walienda kumshangaa kuwa inakuwaje mgonjwa achomoe drip azunguke nchi kumwaga pumba?
     
  8. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    pity thy who are mind unconscious!
     
  9. u

    urasa JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una habari mmoja wa wale waliotoa ufadhiri ccm amelipuliwa na mengi kwa upup wake?amekisaidia chama kwa kupitia hela zake chafu,mungu amemuumbua,huyo huyo anajifanya mfadhiri mkuu wa hiyo club ya hapo jangwani,tulisema na tunaendelea kusema.ccm ni genge la wahuni
     
  10. Mubezi

    Mubezi Member

    #10
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Papa alipokuja tanzania mwaka 1990,watu kibao walikwenda kumuona,waislam,wasabato,wasio na dini, na walokole.Lakini yeye ni mkristo tena mkatoliki,pia watu walijaa haijawai tokea na haitatokea,je wale wote waliofika hapo WALIMSADIKI?,na je WALIINGIA KATIKA UKATOLIKI?,kwahiyo usishangae wingi wa watu kwa mikutano ya kikwete,mana wapo wanaokuja kuona WASANII(hawajawai kuwaona live),pia wapo wanaokuja kumshangaa rais FISADI,pia wapo wanaokuja kuona rais ANAYEDONDOKA na wapo wanaokuja kumuaga kama rais wao,wapo wanaosombwa na magari n.k.Cha msingi jiulize KULIKUWA NA UTULIVU WA KUMSIKILIZA?,au ni sawa na mwalim mwenye kufundisha wanafunzi 100 wa darasa la saba,wakafaulu 3?,na mwingine akafundisha 50 wakafaulu 49,kisha wewe mwenye 100 ukajisifu kuwa SHULE YAKO WAMEMALIZA WANAFUNZI WENGI.Kazi kwako.Yangu maoni.
     
  11. G

    Gurtiboy New Member

    #11
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NGODA ni jina la kisambaa.Inaonesha ni jinsi gani ilivyo fupi ka wasambaa walivyo.You have extremly low judging capacity.Pole sana.Hata kwenye post yako umeandika Mh.SLAA kukubali kuwa anaheshimika.Is ur brain in the armpit.Dr.SLAA HOYEEEEEE...........
     
  12. c

    cerezo Senior Member

    #12
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 14, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shallow thinking.....usiangalia nchi za wengine angalia nchi yako....na mimi nikisema tuwaulize wabotswana,watunisia,wamauritius? hizo si nchi za kiafrika? mbona wana maendeleo? that is why we will not develop when you have people like you who support mediocre and are satisfied with mediocrity....pole sana
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Kwani wewe siunalipwa kwa kazi ya kuwafanyia kampeni ccm, inakuwaje tena uwatake chadema wakusaidie??
    Kumbe kelele za bure, hata ku-upload kwenye yutubu hamjui lakini bado tu mnapuliza mavuvuzela!!
     
  14. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Umati sio hoja..tunataka maendeleo..!
     
  15. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #15
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Kwa kifupi tu kwa sasa wakazi waliokuwepo songea pamoja na wale waliokodiwa kwa magari mengi na kupewa hela nyingi sana

    Bado wamepigwa na bumbuwazi, hawajui nini kimesababisha matatizo yao ya sasa.
    angalia wanavosema kuhusu bei ya sukari
    Kutoka 600- 3000 eti ni kwasababu inatoka malawi.
    Si kweli Tanzania sukari kabla ya JK ilikuwa Tsh 400-700 kote nchini na vitu vingine vingi.

    tatizo la umati mwingi ni kwa wale wadanganyika na waliohongwa kitu kidogo.
    Bado Dr. slaa hajatishwa wala hana cha kutishiwa ila CCM ndo wanatishwa kwa matendo yao ya udanganyifu.
    Wanahofu kuwa akiwaelimisha waelewe tu basi wamekwisha kabisa!
     
  16. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #16
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    i affirm...
     
  17. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #17
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    WA-TZ sis bana ni balaa, tumelogwa!!!
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Oct 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Hivi ndivyo wawazavyo washabiki wa CCM
     
  19. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #19
    Oct 13, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ukubwa wa pua si wingi wa kamasi, endelea na umaskini wako wa kufikiri.
     
  20. d

    dotto JF-Expert Member

    #20
    Oct 13, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    .... hatuna uhakika na upstars ya wanawake wa Songea. Lakini Songea kuna wanaharakati wanapenda mageuzi ya kisiasa. Umati wa kusombwa na malori pande zote za ruvuma. Songea Mjini haiwezi kujaza uwanja ule. Hiyo ndo janja ya CCM kuwaaminisha watu kuwa wako wengi. Ni matumizi mabaya ya fedha kusomba watu kwa malori wakati wao wagombea wanatakiwa waende huko wananchi waliko. Sio ujanja huo.
     
Loading...