Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umati wa Kikwete umepotezwa na nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigarama, Jun 2, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwenye umati huu wa watu wengine wetu tulikuwemo. Swali ninalojiuliza ni kama umati huu wa watu ulikuwa unajaa kwenye mikutano ya Kikwete kwa sababu ya kufuata yale aliyokuwa anayasema au ni kitu kipi kilichouzoa umati huu wa watu na kufanya wamfuate Kikwete kila kwenye mikutano yake ya kampeni?

    Ni wangapi leo waliokuwa wanamfuata Kikwete kwenye mikutano yake wanaweza kutuambia ni nini amefanikiwa kwenye yale aliyokuwa anayasema au kuahidi kwenye mkutano yake hiyo. Na jee ikiwa leo Kikwete atafanya mikutano maeneo yao wanayoishi watakwenda tena kumsikiliza?
     

    Attached Files:

  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaweza kwenda maana huambatana wasanii mbalimbali na watu huenda kwenye mikutano ya kikwete kwa sababu ya burudani zinazotolewa hapo mkutanoni ukizingatia kuwaona wasanii siku hizi imekuwa anasa.
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    walikuwa wanavutwa na tunguli za sheikh mlinzi Yahya
     
  4. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]




    Ina maana kwa sababu Mnajimu hayupo basi jamaa hana tena ndoto za kujaza watu kama hawa?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jamaa ana kazi sana kwa sasa.......... naona kila jamii haimpendi tena
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kipindi hicho alikuwa haanguki kifafa.....
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Yule mzee aliekuwa anamsaidia kwenye mambo ya nyota hayupo tena lazima atakwama tu.
     
  8. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kipindi hicho watu walikuwa hawajamjua vizuri "his true colors." Wananchi walivutiwa na cover la kitabu wakakipenda, wakakinunua. Walipoanza kusoma wengi waligundua cover/ganda la juu la kitabu haliendani na contents za ndani. Walio wengi wameamua kukifunga mapema kabla hawajapoteza muda zaidi. Wachache bado wanafikiri labda utamu wa kitabu upo kwenye pages za mwisho. (Nafikiri hao wachache wakiitwa kwenye mkutano bado watahudhuria.)
     
  9. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna wanunuzi wapya au wengine wanaoamua kurudia kukisoma wakiamini labda walikosema kutafsiri kilichoandikwa? Unstoppable mfano wako wa Kitabu umeswihi kwenye hoja hii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa hapo tatizo linakuja kwenye "marketing" Wale wanachoki-market hicho kitabu wamebaki wachache mno. Infact na hao wachache hawana maneno yakumfanya mnunuaji avutiwe. Kumekuwa na mapendekezo yaku-modify ganda liwe na rangi na picha mpya, wengine wamefikiria kukiweka kitabu kwenye another form e.g. jarida, gazeti etc. Lakini strategy zote hizi zimegonga mwamba. Sasa wauzaji hawajui watoe wasifu gani ili kitabu kinunulike; maana wale wasomaji wamwanzo wameshawaeleza, na wanaendelea kuelezea. Wasomaji wapya wameangalia reviews na kwakweli hawataki hata kujaribu kununua. So inshort; vitabu vime-mdodea muuzaji. Baadhi ya wauzaji wa zamani wameamua kuvunja makubaliano waliyowekeana, na wamekataa kuendelea kuuza.
     
  11. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jini la mzee yahya.
     
Loading...