Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Umati wa cdm jangwani waichanganya ccm.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgelukila, May 27, 2012.

  1. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahofia kukabidhi nchi 2015.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    wahi shule mkuu hujachelewa! Ujumbe haujawa delivered
     
  3. S

    Shiefl Senior Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wafanye hima maana wananchi wamechoka na sarakasi zao. Mara maisha bora kwa kila mwananchi, na sasa tumeweza tunasonga mbele wakati matibabu ya wabunge India. Wameweza kuiba tu kodi zetu na kuwauzia rasilimali zetu wageni
     
  4. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata sie wanamageuzi umati ule umetuchanganya sembuse chama tawala! Kuna kila sababu ya ccm kujipanga upya na kuacha blah blah maana sasa hapa tulipofika panatisha, binafsi nilitarajia kuona hali hii kuanzia 2016 lakini imekuwa mapema mno kiasi kwamba watawala wanaona kama wapo ndotoni.
     
  5. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona hofu wanayo tangu siku nyingi? Na jana ilikuwa ndo sendoff ya ccm, nadhani kama ulikuwepo CHADEMA SQUARE (Jangwani) uliona walivyopewa nasaha za kuishi maisha mengine ya baada ya 2015. PIIIIIOOOOPPPPPLLLLLEEEESSS POWERRRRRR.

     
  6. M

    Makupa JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    kutokana na promotion iliyokuwa imefanywa na cdm sisi ccm hatuna cha kuhofia
     
  7. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magamba kweli vichwa vigumu kuelewa hakuna mtu aliobebwa kwa fuso, hakuna aliopewa 10,000= kuhudhuria taarifa ni kawaida kutoa kwa wanachama.
     
  8. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ccm kuishney,wafanyakaza wamekuwa masikini wakati wanasiasa ni matajiri,sijui wafanyakazi ccm itawapa nini wairudie ccm.
     
  9. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mmm,hii ni thread au.Watu tunategemea kitu kizito imformative only to find *****.Be serious bwana.
     
  10. M

    Mgelukila JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: May 27, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hauja deliver kwako kwa kuwa umeweka pamba masikioni ndiyo tatizi la magamba ccm itakufia toka haraka.
     
Loading...